ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามหน่อยครับ ซื้อ audi นี่ได้ส่วนลด ของแถมอะำรกันบ้างคับ  (อ่าน 5018 ครั้ง)

ออฟไลน์ firstime9111

• Newbie
  • *
ขอสอบถามหน่อยครับ ซื้อ audi นี่ได้ส่วนลด ของแถมอะำรกันบ้างคับ ผมสนใจ audi a4 avant ได้แค่ ฟิลม กับ ประกันภัย ชั้น 1 ของแภมส่วนลดมันไม่มีเลย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
เห็นมีช่วงหนึ่งบอกว่าแถม LTF

ออฟไลน์ DriveOnly

Audi นี่ผมมองว่าส่วนลดหลังไมค์แบบ benz bm ยากมากๆ เพราะมีตัวแทนอยู่เจ้าเดียว สามารถกำหนดราคาได้เลย แต่เห็นช่วงนี้มีโฆษณา 0% บางรุ่น LTF 1 แสนบาท แล้วก็ถ้าใช้ ธนาคาร กรุงศรี scb และอีกธนาคารจำไม่ได้ละครับ ได้อีก 1 แสนแต้ม

ออฟไลน์ V221

ส่วนลดเจ้านี้น้อยมากจริงๆครับ ถ้าเทียบกับค่ายใบพัดโดยเฉพาะรถCKDจะต่างกันแบบฟ้ากับเหวเลย
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ moo36

• Full Member
ส่วนตัวผมเห็นใจผู้นำเข้ามากเลยนะครับ สู้ได้ขนาดนี้ ในขณะที่เป็น CBU มาสู้กับ CKD นี่ผมก็นับถือแล้วครับ นี่ถ้ามีแผนจะเปลี่ยนรถผมคงจัดออดี้สักคัน อยากให้คนตั้งใจจริงยืนอยู่ในตลาดได้ครับ
2017 Honda Civic Turbo RS
2016 Volvo XC90 T8
2015 Volvo XC60 D4
2009 Toyota Estima Hybrid
1993 Bmw E36

ออฟไลน์ XyteBlaster

ส่วนลดน้อยครับ .. เท่าที่จำได้เคยเห็นแค่ TT  ตอนเมษา มอเตอร์โชว์ ได้ประกัน 2 ปี ไม่ก็แต้มบัตรกสิกร 200,000 แต้ม ลดได้ 200,000 บาท แค่นั้นเลยครับ

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
ไปลองขับมาเมื่อ อาทิตย์ก่อน A4 avavt เซลล์ที่รู้จักกันเสนอมาให้ ดอกเบี้ย 0% 5ปี ประกันภัยชั้น1 ฟิล์มลามิน่าปกติครับ. แต่ผมดูไว้จะออกปีหน้ารอเทียบกับ G20 ก่อนอีกที

ออฟไลน์ SM.

ถ้าเอาไปเทียบกับ BMW BENZ คงยากครับ ผมว่าถ้าชอบจริงๆ ก็ลุยเลยครับ