ผู้เขียน หัวข้อ: kia grand carnival ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายบ้างครับ  (อ่าน 2968 ครั้ง)

ออฟไลน์ titunplus

• Newbie
  • *
ผมสนใจ kia grand carnival เท่าที่ทราบ ค่าย ยนตรกิจ เป็นตัวแทน อยู่
แต่สังเกตุเห็นรถที่ออกจากศูนย์แถวรังสิต มันไม่มี โลโก้ ยนตรกิจ
เลยลองถามไปดู เค้าบอกเค้าบริหารเอง 
เลยสงสัยว่าในไทย มีตัวแทนกี่เจ้าครับ

ออฟไลน์ oatekung

• Hero Member
Re: kia grand carnival ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 14:40:35 »
เคยสอบถามก็ยนตรกิจนะครับ แม้จะ ศูนย์รังสิตอ่ะ

ออฟไลน์ tongtom

• Full Member
Re: kia grand carnival ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 16:26:23 »
หมายถึง บริษํ่ท korea อะไรใช่เปล่า อันนี้ผมก็สงสัยอยู่นะ เพราะเคยแอบดูๆอยู่ ว่าเขาร่วมกับยนตรกิจ เหมือนเดิมหรือแยกออก

ออฟไลน์ pforu

• Full Member
  • Reflection of the Future...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 19:26:51 »
Kia รังสิต เป็นดีลเลอ ครับ ไม่ใช่สาขาของยนตกิจแต่ผู้นำเข้ายังคงเป็นยนตกิจ
Reflection of the Future...

ออฟไลน์ demo2

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 00:25:14 »
น่าจะยังเป็นยนตรกิจเป็นผู้นำเข้าอย่างเป็นทางการรายเดียวในไทย  ส่วนศูนย์ต่างๆคงเป็นดีลเลอร์ครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 12:50:31 »
ยนตรกิจ เป็นผู้นำเข้า+ดีลเลอร์ ด้วยไงครับ ส่วนที่รังสิต เป็นดีลเลอร์อย่างเดียว