ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ Jimmy กับทีมงานครับ Prius จะมี MC ช่วง Motor Expo หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4802 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nookie

• Newbie
  • *
พอดีว่าที่บ้านกำลังจะซื้อ Prius ครับ แต่ไม่แน่ใจเรื่อง minor change ครับ
ขอรบกวนพี่ Jimmy ทีมงาน HLM เพื่อนๆ พี่ๆ ครับ ว่า Prius จะมี Minor Change
ช่วง Motor Expo ธค.นี้ หรือ Motor show มีค.ปีหน้า หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
ผมว่าคงยังไม่มีปลายปี 2011 และมีนา 2012 นะครับ เพราะเพิ่งเปิดตัวไปปลายปี 2010 เอง แต่ก็ไม่แน่ อาจมีการปรับเพิ่ม option เพื่อกระตุ้นยอดขายให้มากขึ้น หรือเพิ่มรุ่นพิเศษ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
อย่าปรับแบบ EX เลย ไม่งั้นมีเคือง 555
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มีนาคม 2012 น่าจะมีการปรับอุปกรณ์บ้างหนะครับ อะไรที่เคยอยากให้มี มันก็จะมา

ออฟไลน์ Sappe!

Intelligent Parking Assist จะมาป่าวน้อ  ;D ;D ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Nookie

• Newbie
  • *
มีนาคม 2012 น่าจะมีการปรับอุปกรณ์บ้างหนะครับ อะไรที่เคยอยากให้มี มันก็จะมา

ขอบคุณมากครับพี่ Jimmy
คงจะเป็นกระจกพับไฟฟ้า กับเข็นได้
ถ้าอย่างนั้นจองโลด

ออฟไลน์ Ruksadindan

Intelligent Parking Assist จะมาป่าวน้อ  ;D ;D ;D
รุ่นไมเนอร์เชนจ์ของเมกา กลับตัดออกครับ
แต่ที่ไทย อะไรก็ไม่แน่

เรื่องกระจกพับไฟฟ้า น่าจะมา มีนา 2012 เพราะหลายๆคนเรียกร้องมากเหลือเกิน และ Lancer EX ก็เพิ่มจุดนี้เหมือนกัน แต่เรื่องจอดซ้อนคันได้ ก็หวังลึกๆว่าให้มาด้วย แต่ไม่รู้จะทำได้มากน้อยแค่ไหน เพราะเป็นระบบเกียร์ไฟฟ้า

ออฟไลน์ 6162002

ท่าจะยากครับ เพราะมันไม่จำเป็นสำหรับเมืองไทย ที่ถอยเองไวกว่า   มัวแต่รอระบบ จะโดนด่าบุพการีเอา *-*

ต้องยอมรับกันว่าระบบบางอย่างไม่เหมาะกับเมืองไทยที่การจราจร การจอดรถ ยังไม่เป็นระเบียบครับ ซึ่ง IPA ก็เป็นหนึ่งในระบบที่ว่ามา นอกจากจะไม่จำเป็นแล้วยังทำให้ต้นทุนรถสูงขึ้น คงไม่เหมาะแน่ๆ