ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอรีวิวอู่ สหชัยออโต้เซอร์วิส แจ้งวัฒนะ 14 VS เซอร์กิตบริการ ลาดพร้าว ครับ  (อ่าน 6371 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
อู่นึงใกล้ฐาน อีกอู่ใกล้บ้าน ใครมีประสบการณ์รบกวนแบ่งปันหน่อยครับ จำได้ว่าที่หลังเคยขอฟีดแบ็คแล้ว ขอความเห็นเกี่ยวกับที่แรกบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Odd_yim

• Sr. Member
อู่สหชัย เคยไปใช้บริการครั้งนึง ตอนที่ยังทำงานอยู่แถวนั้น ก็กลาง ๆ ครับ แต่รถเยอะจะรอคิวนานหน่อย ถ้าทำสี ผมจะไปใช้บริการอู่วิวการาจ ตรงหลักสี่ครับ ทำดีกว่ามาก แต่ก็เสียตรงรับเฉพาะประกันวิริยะ เท่านั้น

ออฟไลน์ neung23

2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ตรวจตอนตื่นแล้วเลยเลื่อนรถจากที่ทำงานไปสหชัยเรียบร้อย เดินกลับมาที่ทำงานง่ายสบาย ขอบคุณครับ

อู่วิวการาจ ตรงหลักสี่ครับ ทำดีกว่ามาก แต่ก็เสียตรงรับเฉพาะประกันวิริยะ เท่านั้น
เสียดายไม่ได้ใช้วิริยะแล้วครับ คันนี้อุดหนุนบ.ของนักเรียน ตึกแถวนอร์ธพาร์ค ก็ลัดเลาะไปง่ายอีก

ออฟไลน์ FastButSlow

• Jr. Member
  • **
เคยใช้เซอร์กิต 2 รอบครับ ของผมตอนทำรอคิวไม่นานเท่าไร รอบ 2 ของผมโดนเปลี่ยนฝาท้ายใหม่ด้วย ไม่มีน้ำรั่ว ติดเพลทใหม่ตรงตำแหน่งเดิมด้วย ไม่ต้องแก้

วันนี้ขับอีกคันผ่านวิวการาจ อยู่ลึกนิดนึงคงเดินทางกลับด้วยรถสาธารณะยากกว่าครับ แต่ก็นั่นล่ะอีกคันก็ไม่ได้ใช้วิริยะ

เคยใช้เซอร์กิต 2 รอบครับ ของผมตอนทำรอคิวไม่นานเท่าไร รอบ 2 ของผมโดนเปลี่ยนฝาท้ายใหม่ด้วย ไม่มีน้ำรั่ว ติดเพลทใหม่ตรงตำแหน่งเดิมด้วย ไม่ต้องแก้
เคยใช้เหมือนกันครับ พึงพอใจดี สรุปแล้วคุณภาพคงไม่ต่างกันมาก แต่ต้องต่อรถเมล์กลับบ้าน ต่างจากอีกตัวเลือกที่เดินกลับมาทำงานต่อ ขอบคุณครับ