ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหตุผลอะไรบ้างครับ ถ้าซื้อ Eco car แต่ไม่เลือก Yaris ครับ  (อ่าน 8762 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pegasus7700

• Hero Member
โดยรวมน่าจะดีที่สุดในงบนั้นนะครับ
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ SM.

ผ่อน ดอกเบี้ย พี่โต โหดที่สุดจริง ดาวน์น้อยผ่อนนานพี่โตโหดจริงๆ โหดที่สุด เคยเห็นไหมครับรถใหม่ดอกเบี้ย 6.5

6.5 นี่ดอกแท็กซี่ผ่อนสหกรณ์ครับ 555

ผ่อนจริงๆ แบบดาวน์ต่ำหรือฟรีดาวน์ รถใหม่ไม่เคยเห็นเกิน 4.85-5.xx ต้นๆ นะครับ ถ้าเจอวานบอก โหดยังกะดอกมือสองรถเก่าๆ

ไฟแนนซ์ บอกได้มั๊ยครับ ผมว่ามีประกันชั้น1 บวกเข้าไปด้วยแน่ๆ

ออฟไลน์ Sit: )

ถ้าซื้อมาใช้ หนี yaris ยาก
แต่ถ้าซื้อมาขับ จะจบที่ yaris ไม่ง่ายนัก