ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ไปญี่ปุ่นครั้งแรก แล้วมีปัญหากับสุขาบ้างครับ (Cars 2: Clip)  (อ่าน 4781 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!

พอดีอยากรู้จังว่ามีใครเป็นแบบ Mater บ้างมั้ย ดูกี่ทีก็ขำกลิ้ง
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไม่เคยถ่ายที่ญี่ปุ่นครับ แต่ถ้าเมกา มีปัญหาเพราะไม่มีที่ฉีดตูด  :'( :'( ดังนั้นที่ญี่ปุ่นน่าจะสบาย ครบครัน ด้วยซ้ำ

civicferio

• บุคคลทั่วไป
เอ่อ ไม่มี่ที่ฉีดตูด ริงโกะขอบายค่ะ....... เพราะไม่มั่นใจเลยกับการเอาทิชชู่เช็ด แต่ทีี่แฟชั่นใช้ ระบบไกล้เคียงกันเลย ค่ะฉีดจึ๊ดดด เป่าลม สบายรูกันไป

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ส้วมญี่ปุ่น เป็นอะไรที่ สนุกสนานมากสำหรับผม

แทบทุกที่ เดี๋ยวนี้ กดปุ่มกันเกือบหมดแล้ว ยกเว้นส้วมสาธารณะทั่วไปครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

ผมชอบส้วมญี่ปุ่นที่สุดในโลกแล้ว

ยิงน้ำล้างก้น(แบบเปิดแรงสุด)ขึ้นมาทีนี่ ไอพวกเศษอึที่เกาะตามผนังทวารหนักถูกคว้านออกมาหมดเลย  ;D

civicferio

ผมชอบส้วมญี่ปุ่นที่สุดในโลกแล้ว

ยิงน้ำล้างก้น(แบบเปิดแรงสุด)ขึ้นมาทีนี่ ไอพวกเศษอึที่เกาะตามผนังทวารหนักถูกคว้านออกมาหมดเลย  ;D

เลอค่าก็ตรงนี้เลยค่ะ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!

เห็นภาพเลยครับ ถ้าอ่านตอนกินข้าวคงสุดยอด
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

methus zaa

ฮา mater จริง เสียงแบบสุดๆ ;D

methus zaa

เห็นภาพเลยครับ ถ้าอ่านตอนกินข้าวคงสุดยอด
ใช่ครับ ดีนะที่ผมกินข้าวเสร็จแล้ว ไม่งั้นมีกินไม่ลงกันเลยทีเดียวครับ  ;D