ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าพี่ๆ ส่งฝาชาเขียวแล้วโชคดี ได้รางวัลที่ 1 จะเลือกเงินหรือเลือกรถครับ  (อ่าน 3983 ครั้ง)

ออฟไลน์ sengausa

• Full Member
สมมุติว่า ถ้าเลือกรถ ก็จะได้รถราคา 1 ล้านบาท แต่หากเลือก เงิน ก็จะได้ 8 แสนบาท
ถามไว้เป็นข้อมูลครับ เผื่อโชคดีบ้าง 55

ออฟไลน์ The Mechanics of Emotions

• Hero Member
ต้องดูก่อนว่ารถที่ได้ ตรงใจเราไหม ถ้าชอบผมเอารถครับ แต่ถ้าไม่ชอบผมเอาเงินไปดาวน์รถใหม่ดีกว่าครับ
2010 BMW 325i M Sport
2016 Mazda CX-5 2.0S

ออฟไลน์ tnp_super

แล้วแต่ว่าเป็นรุ่นที่ชอบไหม ถ้าชอบก็เอา

ออฟไลน์ CJ.

ถ้ามีรถใช้แล้ว เลือกเงินครับ

เงิน = งอกเงย แต่ รถ = ลด ถ้าไม่ใช่อย่าง Enzo Ferrari ลดแน่นอนครับ
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

promt

• บุคคลทั่วไป
สมมุติว่า ไม่ได้รถ

จะไม่ซื้อ หรือซื้อไม่ต้องส่ง sms

---
ไม่สมมุติ
ผมเอาเงินครับ

ออนไลน์ e:smart Hybrid

ดูก่อนครับ

ถ้ารถตลาด ขายง่าย เอารถแล้วไปขายต่อเจ็บตัวไม่มากนัก

แต่ถ้ารถไม่ตลาด เช่น MG ฮุนได เอาเงินครับ เพราะขายต่อยาก

ออฟไลน์ a601970

• Sr. Member
  • ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
เลือกเงินครับ
ของฟรีแบบนี้ห้าแสนผมก็เอาแล้วครับ
รถยนต์มันมีแต่เสื่อมค่าไปเรื่อยๆ

ออฟไลน์ Nikle_pk

เพิ่งมีคนได้ Gla200 มาจากรายการนี้แหละ
ประกาศขายอยู่ 1.96 ล้าน ครับ เค้าเลือกรถ
แล้วไปปล่อยเตนท์ เดาว่าน่าจะได้สัก 1.7-1.8 ล้าน
แล้วเตนท์เอามาปล่อย 1.96 ล้าน ครับ

เป็นผมคงเลือกเงิน ไม่ต้องมานั่งขายให้ยุ่งยาก
เพราะพอคนรู้ว่าเป็นรถได้รางวัลมา ตั้งหน้าตั้งตาจะกดราคากันท่าเดียว
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ YZA

ต้องดูก่อนว่ารถที่ได้ ตรงใจเราไหม ถ้าชอบผมเอารถครับ แต่ถ้าไม่ชอบผมเอาเงินไปดาวน์รถใหม่ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ Pegasus7700

ไม่กิน และไม่ส่ง
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ J_Serie5

เลือกเงินครับ เอาเงินไปลงทุนหรือซื้อรถรุ่นที่เราชอบครับ

ออฟไลน์ Buffy

เลือกเงินครับ

ขี้เกียจทำเรื่องไปขายต่อ  ไหนจะโดนภาษีหักณ. ที่จ่ายอีก

ออฟไลน์ jones

ถ้ารถตรงใจเลือกรถครับ แต่ถ้าไม่ชอบก้เอาเงินครับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
รอดูรถก่อนครับ ถ้าชอบก็เอามาแทนคันเก่างี้
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ผมเลือกเงิน จะเอาไปสมทบกับเงินเก็บตัวเองที่ตั้งใจจะซื้อคอนโดเพื่อหนีออกจากบ้านไปอยู่ตัวคนเดียว (ฮาาาาา)
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ mewzabahl

เลือกเงินครับ แล้วไปซื้อรถที่ชอบ  8) 8)

Nonlamer

ออฟไลน์ bubball

เลือกเงินครับ เอาเงินไปลงทุนหรือซื้อรถรุ่นที่เราชอบครับ

+1 ตามนี้ครับ

ออฟไลน์ ps000000

เงินดีที่สุดยุคนี้

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ Turin

เงินครับ

แต่ไม่เคยกิน ไม่เคยส่งครับ  :-X

morphling14

เงินครับ เอาไปลงทุนกินปันผลเป็นค่าขนม

ออฟไลน์ Darkart

เลือกเงิน แล้วค่อยคิดจะรถอะไรดีครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ 2k

ชาเขียวยี่ห้อไหนแจกครับเนี่ยตอนนี้?  ???
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ นักสร้างภาพ

• Jr. Member
  • **
ฝันแปรบหนึ่งนะ ถามทามมายในเมื่อมันไม่ใช่เรื่องยาก แต่จะได้รถซิเรื่องยากส์

ออฟไลน์ Aggressor

• Jr. Member
  • **
  • Be CLASSIC
เลือกเงินครับ เอาไว้รักษาเบาหวาน  ;D

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ sengausa

• Full Member
เลือกเงินครับ เอาไว้รักษาเบาหวาน  ;D

ผมชอบคำตอบของพี่ จังเลยครับบบบ 55