ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณจิมมี่ ผมอยากได้รูปรถ isuzu ตระกูล dragon ครับ  (อ่าน 3842 ครั้ง)

ออฟไลน์ OmegaPearl

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ คุณจิมมี่ ผม ณัฐ เป็นสมาชิกใหม่ครับ ผมรบกวนคุณจิมมี่ช่วยจัดรูปรถ isuzu ตระกูล dragon eye ตั้งแต่รุ่นแรก ถึงรุ่นสุดท้ายได้ไหมครับ
ถ้าเป็นภาพจากโบร์ชัวร์ยิ่งดีเลยครับ รายละเอียดต่างๆภายในโบร์ชัวร์ด้วยก็ดีนะครับ (ขอมากไปปะเนี่ย) 555

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ;D

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
Re: รบกวนคุณจิมมี่ ผมอยากได้รูปรถ isuzu ตระกูล dragon ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 20:21:42 »
มี fasterz ครับ แต่ผมไม่มี scanner ครับ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

• Newbie
  • *
Re: รบกวนคุณจิมมี่ ผมอยากได้รูปรถ isuzu ตระกูล dragon ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 20:53:25 »
โอวว น่าเสียดายจัง  faster z ก็น่าสนใจ อิอิ ;D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 20:54:23 »
สัวสดีครับชื่อเดียวกันเลย ส่วนรูปรอท่านต่อไปหละกัน  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 00:42:04 »
มีแค็ตตาล็อกครับ และคิดว่าครบทุกรุ่นในตระกูล TFS นี่ละ
แต่ขอเก็บเอาไว้นำเสนอ ในบทความ ประวัติ รถกระบะ Isuzu ซึ่งมีแผนว่าจะทำในอนาคต พอจะรอไหวไหมครับ?

ถ้ารอได้ อยากขอรบกวนรอหนะครับ ส่วนจะเป็นเมื่อไหร่ ยังตอบไม่ได้จริงๆ แต่คาดว่า ปีหน้าครับ เป็นเบื้องต้น

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 01:52:17 »
มีตำนานรถครบทุกยี่ห้อในเมืองไทยเลยแฮะ  ข้อมูล สุดยอดจริงๆ 

แหะๆ คงเหนื่อยน่าดู เอาใจช่วยครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 12:39:32 »
สุดยอดจริงๆครับ คุณจิมมี่  รอได้ครับ นานเท่าไหร่ก็รอ  ;D