ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆที่ใช้ tiida หน่อยครับ ใครพอจะทราบเรื่องประกันวิทยุเดิมติดรถบ้าง  (อ่าน 2394 ครั้ง)

ออฟไลน์ akejaa

• Newbie
  • *
ของผม tiida mc ออกมาได้ปีนิดๆ ปัจจุบัน มันไม่อ่านแผ่นซะแล้วขึ้น check disk ตลอด ล้างหัวดูแล้วก็ไม่หายครับ T-T ใครพอจะทราบเรื่องประกันวิทยุติดรถของ tiida บ้างครับ ว่ากี่ปี

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
น่าจะเอาเข้าไปเครมศูนย์ รถได้นะครับ :)

ออฟไลน์ roomno9

• Full Member
ลองเข้าศูนย์ก่อนครับ

ผมใช้ทีด้าเหมือนกัน แต่เปลี่ยนฟร้อนใหม่ไปช่วงปลายปีที่ผ่านมาครับ เสียงดีกว่าเดิมเยอะ

ออฟไลน์ akejaa

• Newbie
  • *
จองคิวศูนย์ละครับ พรุ่งนี้จะลองเข้าไปดู