ผู้เขียน หัวข้อ: ใครดู speed chanal 72 บ้างครับ Speed test ตอนต่อไปสุดยอดมาก 555  (อ่าน 4767 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เทสหัวลากวอลโว่ ซะด้วย  อยากเห็นเว็บเราเทสแบบนั้นบ้าง  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ TTL

• Hero Member
Re: ใครดู speed chanal 72 บ้างครับ Speed test ตอนต่อไปสุดยอดมาก 555
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 20:45:09 »
เอาจรืงหรอเนี่ย ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ดูเลยครับ ไม่ค่อยสะดวกเท่าไร
 แต่ว่ายังไงก็คงต้องดูRerunกันครับ มาแปลกจริงๆหัวลากเลยนะเนี่ย  ;D

ออฟไลน์ Aun Noi

• Full Member
  • aAuN
    • http://www.oknation.net/blog/lifecar
Re: ใครดู speed chanal 72 บ้างครับ Speed test ตอนต่อไปสุดยอดมาก 555
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 23:09:09 »
ดูรายการ Speed Test รู้สึกบางทีข้อมูลค่อนข้างมั่ว 555 อย่างตอนที่ทดสอบ Civic 1.8 AS บอกว่าตัวนี้มี VSA กับ ม่านถุงลม เฉย

จริงๆพยายามจะเข้าใจว่านำเสนอตัวที่ขายต่างประเทศที่มีอุปกรณ์เหล่านี้ แต่ไม่บอกด้วยว่าบ้านเราไม่มี บอกแต่ว่ามีเฉยๆ

ผมเลยเฮ้อ ทำไปได้น้อ