ผู้เขียน หัวข้อ: mitsubishi ev ขายแล้วหรอครับ เห็นวิ่งที่อุบลป้ายขาว(มีรูป)  (อ่าน 5784 ครั้ง)

MomantuM

• บุคคลทั่วไป
ประมาณ 2 เดือนที่แล้วที่ TATA NANO ประกาศราคาในไทย อีกวันต่อมาก็เห็นตัวจริงป้ายขาวเหมือนกันแต่ตอนนั้นถ่ายไม่ทัน -.-

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
คันนี้เห็นนานแล้วครับ เคยเจอที่สไมล์ทีนึง น่าจะเป็น i ธรรมดาเครื่องเบนซิน ไม่ใช่ i-MIEV คงเป็นรถที่เศรษฐีเอาเข้ามาเอง ไม่ก็เกรย์สั่งเข้ามาครับ ไม่ก็รถจด
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

MomantuM

คันนี้เห็นนานแล้วครับ เคยเจอที่สไมล์ทีนึง น่าจะเป็น i ธรรมดาเครื่องเบนซิน ไม่ใช่ i-MIEV คงเป็นรถที่เศรษฐีเอาเข้ามาเอง ไม่ก็เกรย์สั่งเข้ามาครับ ไม่ก็รถจด

ขอบคุณครับ

Chaichad

เป็นรถของผู้บริหารบริษัทมิซูครับ

ออฟไลน์ decskong

• Newbie
  • *
เป็นรถของเจ้าของ ไทยยนต์อุบลครับ  รถใช้น้ำมัน  นำเข้าจากเมืองนอก 

saraph

เคยเห็นสีน้ำตาลทอง วิงอยู่ใน กทม เหมือนกันครับ แต่ไม่ใช่ EV

อยากรู้ว่าตัว EV มันเสียภาษีเป็น รถ หรือ เครื่องใช้ไฟฟ้าครับ

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
อยากได้อ่า  :D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium