ผู้เขียน หัวข้อ: // สรุป กิจกรรม Ford driving Skill for Headlightmag เช้านี้ จัดเหมือนเดิม //  (อ่าน 7240 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ยังจัดอยู่นะครับ สำหรับใครที่ลงทะเบียนกันไว้
เช้านี้ 8 ตุลาคม 2011

พบกันได้ที่ สนามมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ (แดนเนรมิตร เก่า)
ถนนพหลโยธิน

รอบเช้า 8.30 น.
รอบบ่าย 13.00 น. ครับ

ให้นึกถึงเซ็นทรัล ลาดพร้าวเอาไว้ ถ้ามาจากทางนั้น ให้ตรงมาทางถนนพหลโยธิน
มองมาทางขวา ถ้าเห็นโชว์รูม Honda ลาดพร้าว และกองบังคับการตำรวจ แล้ว
ชิดขวาเอาไว้ ไปกลับรถที่หน้าซอยพหลโยธิน 24 เลี้ยวกลับแล้ว ตรงเข้ามา
เลี้ยวซ้าย แล้วตรงเข้ามาจอดยังลานด้านข้างสนาม นะครับ

คืนนี้จะโทรคอนเฟิร์มทุกท่านนะครับ ขออภัยที่โทรดึกมาก
เพราะเรารอดูสถานการณ์น้ำท่วมด้วยเช่นกัน และมีบางท่านอาจจะมาไมไ่ด้
ซึ่งไม่เป็นไรครับ ไว้ร่วมกิจกรรมกับเราใหม่ในคราวหน้าครับ

ขอบคุณครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
รับทราบครับ  ;) ไปแน่นอน :)

รับทราบครับ
พรุ่งนี้เจอกันนะครับ ;)

ออนไลน์ chatcharwarn

• Sr. Member
  • เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......

มาแปะแผนที่Google Maps ให้... ;D

ออฟไลน์ Mach

• Newbie
  • *
ยังจัดอยู่นะครับ สำหรับใครที่ลงทะเบียนกันไว้
เช้านี้ 8 ตุลาคม 2011

พบกันได้ที่ สนามมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ (แดนเนรมิตร เก่า)
ถนนพหลโยธิน

รอบเช้า 8.30 น.
รอบบ่าย 13.00 น. ครับ

ให้นึกถึงเซ็นทรัล ลาดพร้าวเอาไว้ ถ้ามาจากทางนั้น ให้ตรงมาทางถนนพหลโยธิน
มองมาทางขวา ถ้าเห็นโชว์รูม Honda ลาดพร้าว และกองบังคับการตำรวจ แล้ว
ชิดขวาเอาไว้ ไปกลับรถที่หน้าซอยพหลโยธิน 24 เลี้ยวกลับแล้ว ตรงเข้ามา
เลี้ยวซ้าย แล้วตรงเข้ามาจอดยังลานด้านข้างสนาม นะครับ

คืนนี้จะโทรคอนเฟิร์มทุกท่านนะครับ ขออภัยที่โทรดึกมาก
เพราะเรารอดูสถานการณ์น้ำท่วมด้วยเช่นกัน และมีบางท่านอาจจะมาไมไ่ด้
ซึ่งไม่เป็นไรครับ ไว้ร่วมกิจกรรมกับเราใหม่ในคราวหน้าครับ

ขอบคุณครับ

ขออภัยครับไปไม่ได้ ต้องช่วยบ้านที่อยุธยานำ้ท่วมครับ :'(
หวังว่าจะได้ร่วมกิจกรรมดีดีแบบนี้อีกในโอกาศหน้านะครับ

GreenG

ถ้าคนไปไม่ครบหรือไม่สะดวกยังไง

ผมขอพาคุณอาไปด้วยได้ไหมนะครับพี่จิมมี่ ;)

ออฟไลน์ 6162002

เดินจากเซนทรัลลาดพร้าวไป นี่พอไหวมั๊ยครับ กำลังคิดว่าจะนั่งแท๊กซี่ หรือเดินไปดีน่ะครับ (รถไม่อยู่น่ะครับ)

ออฟไลน์ eight

• Full Member
เจอกันครับ  ;D

GreenG

เดินจากเซนทรัลลาดพร้าวไป นี่พอไหวมั๊ยครับ กำลังคิดว่าจะนั่งแท๊กซี่ หรือเดินไปดีน่ะครับ (รถไม่อยู่น่ะครับ)

พอไหวนะครับ ไม่ไกลมากเท่าไร เดินๆข้ามสะพานมาฝั่ง lotus จะเจอ ศูนย์ฮอนด้า โตโยต้า ตรงข้ามก็จะเป็น มาสด้า เดินดูรถไปด้วย สบายใจดีครับ ;)

ออฟไลน์ 6162002

พอไหวนะครับ ไม่ไกลมากเท่าไร เดินๆข้ามสะพานมาฝั่ง lotus จะเจอ ศูนย์ฮอนด้า โตโยต้า ตรงข้ามก็จะเป็น มาสด้า เดินดูรถไปด้วย สบายใจดีครับ ;)
อ้อ ขอบคุณค้าบบบบ
ป.ล. เสียดาย ไม่มีโชว์รูม ฮุนได อยากดู Sonata T^T

ออฟไลน์ wic3350

• Jr. Member
  • **
รับทราบครับ ยังไปได้อยู่ ถ้าน้ำไม่ท่วมแถวรามคำแหงซะก่อนนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Ohmmypp

โชว์รูมฮุนไดมีนะครับ  เดินเลยไป ก่อนถึงแยกรัชโยธิน ^^

ถ้ากิจกรรมไม่ติดสอบก็ไปแล้วเนี่ยยย :'(
JC TU #54

ออฟไลน์ art_duron

ไปแน่นอนครับของผมรอบบ่าย  :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถึงทุกท่าน ที่ลงทะเบียนรอบบ่าย

ขออนุญาตไม่โทรคอนเฟิร์ม เหมือนรอบเช้านะครับ
เนื่องจาก เวลาล่วงเลยมาเที่ยงคืนแล้ว ขืนโทรคอนเฟิร์ม ก็จะดูเป็นการไม่เกรงอกเกรงใจเกินไป
เนื่องจากว่า เราเพิ่งคินเฟิร์มได้ว่า น้ำจะยังไม่ท่วมแดนเนรมิตรหนะครับ เลยโทรคอนเฟิร์มกันช้านิดนึง

ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ รวมถึง รอบเช้าบางท่าน ที่โทรไปแล้ว อาจไม่สะดวกรับสาย ต้องขออภัยอย่างสูที่รบกวนครับ

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
ไปช่วงบ่ายแน่นอนครับ

ตอนแรกเปิดกระทู้นึกว่าพี่จิมจะโทรมา แบตฯมือถือผมหมด เพราะเอาเครื่องเก่ามาใช้ เครื่องใหม่เจ๊ง เช้าต้องไปซ่อมมัน  :'(
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Ruksadindan

เจอกันรอบบ่ายครับ แบตโทรศัพท์ก็หมดพอดี

ออฟไลน์ revenge

• **
ผมรอบบ่ายไปแน่นอนครับ
ฝนจะตก ฟ้าจะร้อง น้ำจะท่วม รถจะติด ก็ไปครับ  ;D

ผมจะเดินไปจากเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ มาเดินเป็นเพื่อนกัน  ::)

ออฟไลน์ suraket

• **
ผมรอบเช้า
กำลังเดินทางอยู่ครับ
ไม่กล้าเอารถออกมาเลยลุยฝนมาขึ้น BTS ช้านิดขออภัยที่สาย แต่ก็คิดว่าลงทะเบียนไว้แล้วยังไงก็จะไป

ปล. สงสัยจะลืมให้เบอร์ K. Jimmy ไว้ เมื่อคืนเลยไม่ได้คอนเฟริม

ออฟไลน์ nonp

คงต้องบอกว่าเสียดายครับ คงไปไม่ได้ เท่าที่เช็คดูจากบ้านผมไปลำบากเพราะน้ำท่วมหลายจุดเลย

ขอสละสิทธิ์รอบบ่าย 1 ที่ ชื่อ นนทวัฒน์ ครับ

ออฟไลน์ Kock_mrk

• Newbie
  • *
ต้องขอโทษพี่ Jimmy ด้วยครับ ต้องอยู่เผ้าระวังน้ำที่บ้านแล้วครับ ผมอยู่แถวเมืองทอง
คงต้องไว้โอกาสหน้าแล้วครับรับรองไปพลาดแน่นอนครับ

ถาปัตย์ รอบบ่ายครับ

ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
เข้ามาขอโทษในกระทู้นี้อีกกระทู้ครับ เมื่อคืนคุณจิมมี่อุตส่าห์โทรมา ผมก็ตอบคอนเฟิร์มคุณจิมมี่ไว้อย่างดี

เมื่อเช้าออกไป พยายามนึกเส้นทางแล้วแต่ไม่รอดจริงๆครับ เดี๋ยวบ่ายๆถ้าน้ำลดผมจะไปขอโทษที่สถานที่จริงอีกทีนะครับ
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ batyboy

• **
เข้ามาขอโทษคุณจิมมี่และทีมงาน HLM ที่วันนี้ไปร่วมกิจกรรมไม่ได้จริงๆ ต้องเฝ้าระวังน้ำท่วมที่บ้านครับ
ครั้งหน้าถ้ามีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกจะพยายามไม่ให้พลาดครับ