ผู้เขียน หัวข้อ: เตือน..ท่านที่ชอบติดกรอบกันรอยต่างๆตามรถ  (อ่าน 4819 ครั้ง)

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
เห็นมาหลายคันแล้วนะครับ..แต่ไม่ค่อยได้ถ่ายไว้   วันนี้เจอ..เลยเอามาให้ดู......
พวกที่ชอบติดกันรอยตามที่เปิดประตูก็เหมือนกันครับ..อย่าติดเลย...
ไปหาซื้อยาขัดสีมาขัดดีกว่าครับ..ร้อยกว่าบาทก็มี...
มาติดแบบนี้แพงก็แพง(5ร้อยขึ้น..)แถมใช้ไปนานๆร่อนหรือเหลือง+ด่างอีกต่างหาก...
แถม..แกะออกมาเป็นแบบในรูป  ซวยกันไปเลยไม่คุ้มกันเลยครับ.........ทำสีใหม่อย่างเดียว....(อย่างงงงง...โหด)

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน
Re: เตือน..ท่านที่ชอบติดกรอบกันรอยต่างๆตามรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 14:06:27 »
เฮื้อกกก  ไม่ทันแล้ว ;D

จัดไปแล้ว ของฟอจูน

รองเบ้าประตู FITT 4 ชิ้น  ;D

กรอบไฟเลี้ยว 1 คู่ ไม่เท่าของจริงอืกตะหาก

วีโก้อืก เฮ้อ เหลืองแล้วด้วย เยอะ กว่า 2 ชิ้น

ซวยแล้วตรููู

ออฟไลน์ Aphutylfc

• Full Member
Re: เตือน..ท่านที่ชอบติดกรอบกันรอยต่างๆตามรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2011, 15:09:25 »
ของผมก็ไม่ทันแล้วเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 02:15:17 »
ผมว่าหลายท่านเค้าไม่ได้ติดไว้กันรอยน่ะ
หลายคนนิยมโครเมียมตกแต่ง เพื่อให้ดูหรูหราขึ้นแหละครับ

(ไม่ใช่ผมนะ ฮี่ฮี่)

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 03:33:11 »
ผมว่า กรอบที่ติดๆกันนี่ คงเพื่อตกแต่งมากกว่าหวังกันรอยน่ะครับ
ส่วนผม ถ้าเป็นแบบในรูป ผมคงรีบซื้ออันใหมมาปิดทับ ไม่งั้นทรมานสายตา T^T

ออฟไลน์ SP

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 06:25:28 »
ของผมก็เหมือนกันครับ ติดตามจุดยอดฮิตเลย ทั้งเบ้าประตู ไฟหน้า ไฟท้าย ครอบที่เปิดฝาท้าย ครบเลย  ;D ;D ;D