ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม พี่จิมมี่และพี่ๆที่มีข่าว เรื่อง chevrolet cruze minor change ครับ  (อ่าน 4980 ครั้ง)

ออฟไลน์ theera_aero1

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่า cruze minor change จะออกเร็วๆนี้หรือไหมครับ หรือจะออกช่วงเดือนไหน และก็พอจะมีรายละเอียดที่เปลี่ยนแปลงไปจากตัวปัจจุบัน ไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
มันพึ่งเปิดตัวเองครับ - -
จะมีก็แต่เครื่องยนต์ดีเซลที่ผมได้ยินมากำลังจะเปลี่ยนเครื่องไหม่ แต่ไม่ทราบระยะเวลา
H.

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
พึ่งขายมายังไม่ถึง2ปีเลยครับ คงไม่เร็วๆนี้แน่นอน

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ใช่ครับ ขายมาปีกว่าๆเอง อาจจะเป็นรุ่นปรับอุปกรณ์นิดหน่อย พวกเบาะไฟฟ้า ระบบนำทาง ประมาณนี้มากกว่า ส่วนมากเชฟจะปรับตามรุ่นปีไปเรื่อยๆอ่ะครับ ไม่ได้ปรับรวดเดียวตอนไมเนอร์เหมือนค่ายอื่นเท่าไร

ออฟไลน์ theera_aero1

• Newbie
  • *
อ้อครับ แล้วพี่พอจะมีช่วงเวลาไหมครับ ว่าทาง GM จะปรับอุปกรณ์เมื่อไร

ออฟไลน์ Gaga

• Jr. Member
  • **
มีนาคม ...ดีเซล

ออฟไลน์ Cool Runner

• Sr. Member
เครื่องดีเซลใหม่ตัวเดียวกับ Captiva ดีเซล
เปิดตัวไตรมาสแรกปีหน้า อาจจะในงานมอเตอร์โชว์