ผู้เขียน หัวข้อ: // ขออภัยสำหรับหน้าเวบหลัก ที่อาจยังมีปัญหาในเช้านี้ //  (อ่าน 3765 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผมเพิ่งทราบเรื่องเมื่อตอน 10 โมงเช้าที่ผ่านมาทั้งที่เว็บเดี้ยงไปตั้งแต่ตอน ตี 4 ตี 5 เมื่อเช้านี้

เรายังไม่ทราบสาเหตุ ที่แน่ชัด แต่คิดว่าเป็นที่ server ใหม่ ซึ่งเราเพิ่งซื้อกันมาหมาดๆ
มันอาจมี conflict อะไรบางอย่าง และเราจพยายามแก้ปัญหาให้เร็วที่สุดครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้

ออฟไลน์ luktal_wangpha

• Jr. Member
  • **
  • ครูชำนาญการพิเศษ
^-^ลูกตาลรอได้ค๊ะ เป็นกำลังใจให้แก้ไขเสร็จไวๆนะค๊ะ

ออฟไลน์ [J]e[w]

ของผมกลับมาเหมือนเดิมละ ^_^
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ฮิ้ว~ หน้าเว็บกลับมาอีกครั้ง \(^^)/
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

เพิ่งแก้ได้เมื่อสักครู่นี้ละครับ

ขอบคุณ หน่อย กับ น้องจั่ม ผู้ดูแล Server ของเราด้วยครับ

ออฟไลน์ BlackSpeed

• Sr. Member
เมื่อเช้าเกือบลงแดง  :D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ kimjung

ผมก็ยังดันทุรังใช้อยู่ตั้งนาน ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ Lammerison

จริงๆ มันก็ยังเข้าได้นะ แต่หน้าตามันจะแย่ๆ หน่อย link รูปต่างๆ ก็หาย เห็นแต่ตัวหนังสือที่เป็นหัวข้อ/หัวเรื่อง

Template หายไปพักใหญ่ๆ แค่นั้นเองครับ มีการเซ็ตค่า Config บางอย่าง
ที่ไม่ถูกต้อง ตอนเราย้าย Server กันมา และมันเพิ่งมาแสดงผลเช้าวันนี้หนะครับ

ออฟไลน์ NOOM22

• Full Member
ตอนแรกนึกว่าบริษัท บล็อกเว็บไปแล้ว
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ Arado_kung

ว่าอยู่เมื่อเช้าทำไมเวปมันแปลกๆ

ออฟไลน์ SORry..sorry

• Jr. Member
  • **
คุณจิมมี่ ผมไม่ได้เข้ามาดูบ่อยนะครับ  แต่เห็นการเปลี่ยนรูปแบบหน้าแรกของ website ดูเลือกอ่านง่ายดีครับ แต่ช่วงล่างๆของ webpage มันดูผสมปนๆกัน น่าจะมีแยกหรือให้ดูชัดเจนขึ้นนะครับ  ปล. ไม่ค่อยเห็นคุณ Commander Chenge  ...คิดถึงงานเขียนนะครับ