ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่เป็นแฟนเพลง วิสนีย์ ฮูสตัน ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ เธอได้จากเราไปแล้ว  (อ่าน 4042 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมเพิ่งได้ทราบข่าวนี้จากเว็ปไซต์กระปุก เมื่อสักครู่นี้เอง ใจหายเลยครับ รู้สึกเสียใจและเสียดายมากๆ ผมร้องเพลงเค้าได้เกือบทุกเพลงชอบจริงๆ
ยังไง r.i.p ครับ :'(

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
RIP ครับใจหายเหมือนกันครับไม่น่าจะมีอายุเท่านี้เลย ร้องแต่ละเพลงนี้สุดยอดเลยครับ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

keanetona

RIP ครับ หลายเพลงของวิทนีย์ ล้วนแต่เป็นตำนานทั้งนั้นเลยครับ อย่าง One Moment in Time เพลงเปิดโอลิมปิคปี 1988 นี่ผมชอบมากเลยครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ทราบจากเฟสบุ๊คเหมือนกันครับ น่าเศร้า
ว่ากันว่าเดอะสตาร์สแปงเกิลด์แบนเนอร์ เวอร์ชั่นนี้ ยังไม่มีใครทำให้ดีล้ำหน้าได้เลย

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตกใจ

ไม่น่าเชื่อเลย จริงหรือเปล่าเนี่ย

RIP ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ ArmMoTo

• Sr. Member
R.I.P. ผมพึ่งดูทางทีวีเหมือนกันครับ  :'(

GreenG

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เธอเป็นนักร้องผู้หญิงที่ผมชอบที่สุดคนนึงครับ

โลกได้สูญเสีย ผู้หญิงที่มีพลังเสียง เอกลักษณ์ และ Graceful Voice ที่สุดเท่าที่เคยมีมา ไปแล้ว...

ถ้า Frank Sinatra ผู้ล่วงลับ มีเพลง My Way

เพลงนี้ คือ เพลงของ Whitney ครับ

และเวอร์ชัน Live ที่ดีอีกอันนึงคือ...อันนี้

Thank you for your best voice entertain us for a long long time

I really missed you.

R.I.P Whitney.

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ pdz

• Newbie
  • *
  • ... as good as it gets ...