ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศ คืนนี้จะทยอยส่งอีเมล์ยืนยันผู้ได้เข้าร่วมกิจกรรม Skoda Czech it out! วันเสาร์ที่ 25 ก.พ. น  (อ่าน 4978 ครั้ง)

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
คืนนี้ ทางทีมงานจะทยอยส่งอีเมล์ยืนยันให้กับผู้ที่ได้เข้าร่วมกิจกรรม Skoda Czech it out! ในวันเสาร์ที่ 25 ก.พ. นี้นะครับ
โดยจะทยอยส่งไปเรื่อยๆ อาจมีบางท่านจะได้รับอีเมล์วันพรุ่งนี้นะครับ
ใครที่ไม่ได้รับคัดเลือก ไม่ต้องเสียใจไปนะครับ เพราะกิจกรรมลักษณะนี้ ยังมีมาให้คุณผู้อ่านได้เข้าร่วมสนุกอีกแน่นอนครับ

ขอบคุณคุณผู้อ่านทุกท่านที่ให้ความสนใจเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 00:19:50 โดย BnN »

ออฟไลน์ Arado_kung

ได้เวลามาลุ้นกันแล้ว หุหุ

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ -*PoM*-

• Full Member
ขอบคุณครับ ได้รับเมล์แล้วคับ

ออฟไลน์ jojo79

ออฟไลน์ pite

ขอบคุณครับได้รับ Mail ละครับ
แค่คนบ้ารถฝรั่งเศสคนนึง ^^ ช่วงนี้มันสวยจริงนี่นา!
Review ขำๆครับ
Citroen DS3
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19461.0.html
Peugeot RCZ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19785.0.html

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
ได้เมล์แล้ว

เจอกันวันเสาร์เช้าครับ  ;D

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ได้รับอีเมลล์ยืนยันแล้วนะครับน้องกล้วย เจอกัน 8.00 ครับ จะพยายามไปเช้าๆ นะ
จะไปพื้นสัมพันธ์เพื่อนเก่า...
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ choomodify

ได้รับอีเมลล์ยืนยันแล้วนะครับน้องกล้วย เจอกัน 8.00 ครับ จะพยายามไปเช้าๆ นะ
จะไปพื้นสัมพันธ์เพื่อนเก่า...

แล้วเจอกันพี่อาร์ต จำกันได้ป่าว อิอิ

ออฟไลน์ batyboy

• Jr. Member
  • **
ได้รับอีเมล์ยืนยันแล้วเช่นกัน พบกันช่วงบ่ายครับ ;)

ออฟไลน์ beebird

เสาร์เช้า เจอกันครับ

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Sr. Member
  • Spirit of the "R"
ได้รับเมล์แล้วครับ เสาร์จะไปแต่เช้าครับผม
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ totu

• **
ไม่ทราบว่าส่งเมลล์หมดทุกคนหรือยังครับ? ผมยังไม่ได้เลย สงสัยคงไม่ได้คัดเลือก แต่ก็ไม่เป็นไรครับ

PLUS 9

• บุคคลทั่วไป
เตรียมพร้อมแล้วครับ ตอนเที่ยงเจอกัน ขอบคุณครับ:D :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Totu !

เธอส่งอีเมล์เข้ามาแล้วหรือยังเถอะ? พี่จำได้ว่า ไม่เห็นอีเมล์เธอเลยนะ!!

ออฟไลน์ totu

• **
Totu !

เธอส่งอีเมล์เข้ามาแล้วหรือยังเถอะ? พี่จำได้ว่า ไม่เห็นอีเมล์เธอเลยนะ!!

ส่งไปเมื่อวันที่ 17 กพ แล้วครับ ไม่เป็นไรอีเมลล์อาจตกหล่น
ถ้าส่งไปอีกครั้งยังทันมั๊ยครับ (ส่งซ้ำแล้วนะครับ) รอบเช้าน่ะครับพี่จิมมี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 20:58:19 โดย totu »