ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม เวลาทำคลิปทดสอบรถเเล้ว ไม่อัพ รวมไว้ใน รีวิวครับ คุณ จิมมี่  (อ่าน 3390 ครั้ง)

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
 ;D ;D  คือผมว่าหลายคนพอรู้เเล้ว เเต่หลายคนก็ยังไม่รุ้ ว่านอกจากอ่านรีวิวเเล้ว ส่วนมาก จะมีคลิประหว่างขับทดสอบ ร่วมกับ ผู้การ ที่อัพลง ยูทูบไว้อีกด้วย

อย่างตัวผมเองก็เพิ่งจะบังเอินเปิดไปเจอถึงได้รู้ว่า คุณจิม ทำคลิปไว้ด้วยเเหนะ เพราะปกติเข้ามาอ่านรีวิว ก็ไม่เคยเจอ ลิงค์ คลิปเเปะไว้เลย

ส่วนใครที่ยังไม่ทราบ ก็ฝากบอกไว้เลยจะได้เข้าไปเสิชหาดูกันครับ  :D :D

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
 :-[ :-[ เครคั้บ รับทราบ

งั้นถือว่ากระทู็นี้บอกต่อคนที่ยังไม่ทราบนะครับ จะได้ มีช่องทาง เข้าไปชมกัน

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
อีกเหตุผลหนึ่ง ตามความเห็นผมนะครับ
ถ้า VDO มาพร้อมกับ Review ล่ะก็ สงสัยจะได้รอจนลืมแน่ๆครับ(สำหรับรถบางคัน)
จนจะได้ซื้อมาขับก่อนแล้วมั๊งเนี่ย  ;D อิอิ