ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม jazz s at  (อ่าน 4607 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
สอบถาม jazz s at
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 17:00:42 »
ตัวนี้ สามารถ ติดมัลติฟังชั่นบนพวงมาลัย กับเครื่องเสียงเดิม  ต้องแปลงอะไรรึเปล่าครับ   แล้ว กระจกมองข้าง ไปทำเป็นพับไฟฟ้าได้ไหม   เบาะคนขับ ติดพักแขนเล็กๆ แบบตัวSV ได้ไหม  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bone4

• Jr. Member
  • **
Re: สอบถาม jazz s at
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 17:57:22 »
มีลิฟังชั่น ติดเพิ่มเองได้นะครับ เห้นในเว็บบอรด มีอยู่ แต่ที่วางแขนไมแน่ใจ

กำลังสนใจเหมือนผมเลย ว่า ไได้รถกันช่วงไหนบ้างคับ บางศูนย์บอกมิถุนา พฤษภา อีกศูนย์ กันยา
ใครมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 18:20:45 »
ส่วนใหญ่เซลจะบอกกัยยาอะครับ   แต่ไปเจอคันนี้มีคนถอนจองอะครับ กำลังตัดสินใจ จริงไม่ได้อยากได้รุ่นs เลย

ออฟไลน์ Tapanan

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 20:07:43 »
เรื่องพวงมัลติ ติดได้แต่ audio control ส่วน cruise ถ้าเป็นตัว minor จะติดไม่ได้ เนื่องจากถูกตัดระบบ BA ออกไป ค่าใช้จ่ายดูหน้าซื้อ ขายใน jazz club ส่วนเรื่องกระจกพับ หาซื้อของมือสองใน club ได้ ต่อสายไฟระบบพับเพิ่ม อีก 2 เส้น ไปในสวิทย์ พับกระจก ราคามือสองจาก ญี่ปุ่น 4-5 ดันบาท เอามาทำสีเองต่างหาก ไม่กี่ร้อย ส่วนเรื่องที่วางแขน มันต้องเปลี่ยนโครงเบาะ

ออฟไลน์ bone4

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 20:21:03 »
ส่วนใหญ่เซลจะบอกกัยยาอะครับ   แต่ไปเจอคันนี้มีคนถอนจองอะครับ กำลังตัดสินใจ จริงไม่ได้อยากได้รุ่นs เลย

รุ่น s ได้รถเดือนไหนครับ กำลังสนใจครับ
ของแถมระบุได้อะไรบ้างครับ
รบกวนด้วย

ออฟไลน์ Tapanan

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 22:49:39 »
ผมจองตัว V ไว้ตั้งแต่ กันยาปีที่แล้ว ได้ skirt modulo spoiler งานเที่ยบเคียงแบบเนียบ ไฟตัดหมอก สครัปเพท พรมปูพื้น ที่เหลือจัดเองหมด ที่เชียงใหม่ครับ แต่ตอนนี้ถอนจองไปแล้ว ออก 2 ได้เกือบเดือนแล้ว เพราะไปจองเล่นฟ กันเหนียว รถดันมาก่อน

ออฟไลน์ KLANG MR-S

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 09:16:23 »
ที่วางแขนแบบตัว Top ติดได้ครับ 1500 บาท ผมติดสองฝั่งเลย แต่ฝั่งคนนั่ง จะแค่คล้าย ๆ แต่ไม่เหมือนซะทีเดียว ไม่แน่ใจว่าเค้าเอาของรุ่นไหนมาใส่ให้ ขับไกล ๆ หน่อยมีที่ท้าวแขนสบายขึ้นเยอะครับ

ส่วนติดที่ไหน ลองหาตาม club ดูนะครับ เดี๋ยวเข้าข่ายโคด สะ นา