ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครพอทราบมั้ยครับว่าที่paragon หรือ central เวิร์ด มีร้านตัดผมที่ตัดดีๆมั้ยครับ  (อ่าน 9897 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ผมอยากไปตัดผมอยู่ paragon ไม่ก้ เซ็นทรัลเวิรล  อะครับ

แต่ไม่รู้ว่ามันอยู่ส่วนไหนของห้างหรือว่ามันมีรึป่าว เพราะผมไม่ค่อยได้ไปเดิน

มีใครพอทราบมั้ยครับว่า ร้านตัดผม.  มันอยู่ส่วนไหนของห้าง

และราคามันประมานเท่าไรครับ คนที่เคยเห็น หรือ เคยไปใช้บริการ

ช่วยบอกผมที

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
มีของ Moga คับลองดูในไดเรคทอรี่ละกันคับ

ราคาประมาณ 800-1000 อะคับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
 :o แพงจังครับผมตัดร้านในตลาด 80 บาทเองครับตัดดีด้วย

ออฟไลน์ PAN

ออฟไลน์ Ruksadindan

:o แพงจังครับผมตัดร้านในตลาด 80 บาทเองครับตัดดีด้วย
อยากเอาถูกๆ ก็ ศูนย์การกำลังสำรอง วิภาวดี ตรงข้ามสโมสรกองทัพบก เข้าไปในซอยศูนย์นิสสันเลยครับ 25 บาทเอง  ;D
แต่ถ้าให้แนะนำ นอกบริเวณนั้นได้ไหมครับ เป็นร้านชื่อ "รุจา" ตรงข้ามหอสมุดแห่งชาติ พี่เขาไปเรียนมากับพวก Paul Mitchell เองเลย ตัดดี ราคาถือว่าไม่แพงมากครับ ประมาณสี่ร้อย

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
Moga นี่อยู่paragon หรือ เซ็นเวิลครับแล้วมีร้านอื่นอีกมั้ยอะที่อยู่แถวสยามม ขอราคาไม่เกิน400 ครับจะดีมากเลยยยยยย

ออฟไลน์ chiihcrelax

• Jr. Member
  • **
โอ้ว ... พระสงค์ ตัดผมกันที 400 บาท ผมเคยตัดแพงสุดที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้าก็
ไม่เกิน 200 สระผมก่อนตัด ตัด แล้วก็สระให้อีกรอบแค่นั้น หนวดไปโกนเอง กันแต่งไม่มี

ตอนนี้กลับมาอยู่ ตจว. ตัดผมในตลาดก็ 50บาท ซอยบางก่อน แล้วตัด ตัดเสร็จ กันแต่งตีนผม
โกนหนวด โกนขนอ่อน เก็บความเรียบร้อยอีกที แต่กลับไปสระผมเองนะ

สรุปเหมือน 50บาทจะตัดออกมาแล้วหล่อกว่าครับ