ผู้เขียน หัวข้อ: มีคลิปนึงจาก Youtube ครับ ผมผมนั่งฮาตกเก้าอี้เลย ฮ่าๆ  (อ่าน 4781 ครั้ง)

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
มีคลิปนึงจาก Youtube ครับ ผมผมนั่งฮาตกเก้าอี้เลย ฮ่าๆ
หยาบนิดนึงแต่ฮามาก อยากเอามาแชร์ให้หายเครียดกัน

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
อันนี้โคตรฮาครับ ถ้ามันพูดได้ผมว่ามันคงบ่นมากกว่านี้  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

55555555 สุดยอดอันนี้  ;D ;D ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ John Cena

• Full Member
กินน้ำอยู่ แทบพุ่ง  ;D

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2012, 18:42:47 โดย บูตะ ฉึกฉึก »
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ Tan Int

ก็ให้แมวบ้านผมพูดยังงี้สิครับ พ่อจะเตะให้ดิ้นเลย  :)

แต่คิดไป-มา ก็จริงของแมวแหะ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Ruksadindan

เคยดูครับแต่ก็ขอบคุณ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
55555 ฮาดีๆครับ

Armo

• บุคคลทั่วไป
ฮาดีครับ ไม่คิดว่าจะมีภาคต่อเป็นนกออกมาว่าแมวด้วย  ;D