ผู้เขียน หัวข้อ: --->วาดเล่นๆ เป็น"Corolla"...New Design  (อ่าน 3722 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
--->วาดเล่นๆ เป็น"Corolla"...New Design
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 16:54:42 »

ก็เคยวาดรถ Corolla รุ่นต่อไปเล่นๆ แล้วครับ
แต่พอรุ่นใหม่ เวอร์ชันญี่ปุ่นเปิดตัวมา ทำเอาต้องคิดงานดีไซน์ใหม่ครับ

(ก็แน่ละ Corolla รุ่นใหม่นี่ขัดหูขัดตาอย่างแรงนี่นา เลยขอวาดให้ใหม่)

คันนี้เป็น Asis Version ละกันนะครับ เวอร์ชันอื่นไว้ก่อนเหอะครับ
เป็นยังไงก็ติ-ชมได้นะครับ
*มาดูอีกที คอนโซลทำไมมันคล้าย BMW จังหว่า

1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
Re: --->วาดเล่นๆ เป็น"Corolla"...New Design
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 03:38:07 »
ผมว่าลองแก้เรื่องตีบหน่อยน่าจะดีขึ้นนะครับ ยังเบี้ยวๆอยู่ไม่ก็ลองทำโครงขึ้นมาก่อนก็น่าจะดีขึ้นครับ :D
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: --->วาดเล่นๆ เป็น"Corolla"...New Design
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 03:40:43 »
มันไม่ได้สัดส่วนอย่างไรไม่ทราบอะครับผม