ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างบันไดธรรมดา กับ บันไดเลื่อน จะขึ้นอันไหนดี  (อ่าน 2946 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
!

ลองชมคลิปดูครับ ผมว่าไอเดียบรรเจิด

แถมให้อีกคลิป บันไดเลื่อนทรงโค้งในเวเนเชี่ยน มาเก๊า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2012, 17:26:30 โดย keanetona การ photoshop »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ลงทุนเพื่อสุขภาพมหาชน ใจป้ำจริงครับ

ออฟไลน์ kengmania

• Full Member
ฝรั่งทำไรทำจริง จริงๆ
good good good  8)
ขับรถระวังคน ข้ามถนนระวังรถ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
นี่แหละครับ ความแตกต่างของฝรั่งกับคนไทย *-*

ไม่ใช่คนไทยคิดไม่ได้นะครับ  แต่ความคิดดีๆ ไม่ค่อยมีคนสนับสนุน   คิดอะไรมาได้ก็ต้องเก็บไว้งั้นแหละ  - -