ผู้เขียน หัวข้อ: จริงหรือ!! นิสสันประกาศเปิดตัวคอมแพกต์คาร์ 2 รุ่นภายในปีนี้  (อ่าน 4815 ครั้ง)

ออฟไลน์ patto

• Newbie
  • *
1 คือ Sylphy แล้ว 2 คือ?
New Tiida หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ mr.newton

• Jr. Member
  • **
ใช่แล้ว New Tiida (อาจใช้ชื่อ Slyphy sport ในบางประเทศ)

ว่าแต่จะเปิดตัวปีนี้รึ

-----------
อ้อ ข่าวที่ว่า คุณ จขกท.เอามาจาก ASTV ผู้จัดการนี่เอง
ถ้าเป็นการยืนยันจากผู้บริหารก็คงเปิดตัวปีนี้ทั้ง 2 ตัวถังนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2012, 15:18:49 โดย mr.newton »

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
ตอนไปจอง Nissan March ช่วงเดือนกุมภาพันธ์ เซลล์ที่นั้นก็บอกผมเหมือนกันว่า Tiida ใหม่ มาปลายปี

ตอนนั้นผมยังเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งเหมือนกัน

ออฟไลน์ kunimihero

• Jr. Member
  • **
ใช่แล้ว New Tiida (อาจใช้ชื่อ Slyphy sport ในบางประเทศ)

จะมี X-Trail Sport มาด้วยมั้ยครับ

(ขำๆนะครับ  ;D)

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
อยากให้jukeมาจังเลย แต่ถ้าทางจะเป็นหมันซะเเหละ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ปลายปีในข่าวน่าจะหมายถึง

ปลายปีงบประมาณ 2012 มากกว่านะครับ
คือเดือนมกราคม-มีนาคม 2013