ผู้เขียน หัวข้อ: ลุ้นครับ ... ตอนจบแล้ว ... กัปตันจะเลือกใคร ... ถ้าเป็นคุณ คุณจะเลือกใคร???  (อ่าน 4709 ครั้ง)

ออฟไลน์ scotch_fillet

• Hero Member
ตามนั้นครับ แล้วคุณจะเลือกใคร ;)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ tum07

• Newbie
  • *
  • วิศวไฟฟ้า ที่เพิ่งพบว่าเครื่องยนต์มันช่างน่าหลงไหล
เลือกเจ้าสุดหล่อ Chevy Sonic สิครับ มันหล่อ...มว๊าก...
อ้าว...ใครผิดกระทู้เนี่ย? ;D
Sonic SoMe

GreenG

มารี ครับ เอ มารี นี่คือคนที่โฆษณา Jazz กับมารีโอ้หรือเปล่านะครับ คุ้นๆชื่อมากๆ

อ้อ ... ตัวผมเอง  อือม์คิดอยู่ระหว่าง Cruze กะ Sylphy 
เลือก Cruze  ครับ  ;)

gunz13096

และแล้วลงตัวที่ มารี (เขาน่ารักนะแต่ไม่น่าคบทอมเลย เสียชื่อหมด) ผมล่ะชอบมารี ดูใสๆน่ารักๆดี ;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
อ้อ ... ตัวผมเอง  อือม์คิดอยู่ระหว่าง Cruze กะ Sylphy 
เลือก Cruze  ครับ  ;)
ว้าวๆ มุกนี้น่าสนใจ
งั้นผมเลือก Sylphy ละกัน (ยังไม่มีใครเอา)  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
กัปตันธรีเลือกใครไม่รู้ แต่ผมเลือก "ข้าวตู"  (ชมพู่น่ารักมากอ่ะ  :D)

methus zaa

กัปตันธรีเลือกใครไม่รู้ แต่ผมเลือก "ข้าวตู"  (ชมพู่น่ารักมากอ่ะ  :D)
เห็นด้วยอย่างแรงเลยงงิ ข้าวตูออร่ามากที่สุดครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

กับตันเลือก นิสสันมาร์ช...ครับ  ::)

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เหมาหมดทั้งสี่เลย อยู่รวมกันแบบสันติ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

เหมาหมดทั้งสี่เลย อยู่รวมกันแบบสันติ
อ่ะโห ... คิดนอกกรอบแบบนี้ แถม Zoomer X ให้อีกหนึ่งคัน  ;D

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

• Full Member

ยากครับ ผมเคยพยายามแล้วแบบนี้ รักสี่เศร้า  555+
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน