ผู้เขียน หัวข้อ: clear แล้ว เรื่อง Freed  (อ่าน 7973 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
clear แล้ว เรื่อง Freed
« เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 20:42:26 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2012, 19:40:52 โดย Safety...จป...SilverG »

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
เป็นผม ผมไม่ยอมน่ะครับ

ไอ้สองข้อนี้ มันทำให้รถดูดีขึ้นเยอะมากเลยน่ะครับ

ออฟไลน์ O_o"

ไม่ต้องตกใจ  ;D ;D นี้ยีงดีครับ

เจ้าอื่นไม่มีเครื่องเสียงมาให้ก็ยังมีคนซื้อครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เป็นอีกคันที่ไม่ต้องพึ่งโชค
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ kendo393

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตลิขิตด้วยมือตนเอง
เหมือนเกมจับผิดรูปภาพเลยว่าต่างกันตรงไหนบ้าง ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
วันนี้ไปดู Freed มาเหมือนกันครับ แต่ก็ไม่มีรุ่น SE ให้ดู เลยให้คำตอบไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
สรุปว่าข้อมูลผิดพลาด มีคบตามที่ลงในโบชัวร์ ^^

ออฟไลน์ Bunny Boy

• Newbie
  • *
 สรุปว่า ข้อมูลจากเซลส์ผิดนะครับ ... กรณีนี้. !!!

ปล. ฝากให้คิดนิดนึงนะครับ ...
       โปรดเช็คข้อมูลให้แน่นอนก่อนโพส .. เพราะเรื่องที่ไม่ดี มักกระจายไว ครับ

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
สรุปว่ายังไงครับ ข้อมูลผิดพลาด
คือได้ของไม่ครบ หรือที่ได้นี่ถูกต้องแล้ว หรือยังไงอ่านแล้วงงน่ะครับ

ออฟไลน์ i-din

สรุปคือ "จขกท เข้าใจผิด เนื่องจากเซลบอกมาผิด" ใช่ป่าวครับ

ออฟไลน์ Albafica

• Newbie
  • *
สรุปคือ "จขกท เข้าใจผิด เนื่องจากเซลบอกมาผิด" ใช่ป่าวครับ

ใช่แล้วครับ

ออฟไลน์ erosa

• New Navara 2014
ข้อมูลพลาดเหรอครับ
ขับขี่มีน้ำใจ ปลอดภัยทุกคน  อัลเมร่ารถไฮบริด

ออฟไลน์ mongolias

กรรมของฮอนด้า  ;D

ผมว่างานนี้ ง่ายที่สุดคือคุณกดโทรศัพท์สอบถามไปทางลูกค้าสัมพันธ์ของฮอนด้าครับ เอาให้กระจ่าง รับรองได้คำตอบแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Monn

กรณีนี้ จขกท  น่าจะเข้ามาแจ้งว่ากระจ่างแล้ว หรือเข้าใจผิด หรือแก้ไขอะไรนะครับ

แปลกใจ โพสไว้ แล้วต้องให้อีกคนมาแก้ข่าวให้ แล้วตัวเองก็หายจ้อย

จั่วหัวซะบางคน (อย่างผม) กำลังดูให้น้องอยู่ ผงะไป เลยงงๆ

เพียงแต่ผมมีเซลส์ประจำคุยได้อยู่แล้ว แต่คนอื่นอาจจะเข้าใจผิดง่ายๆ ได้นะครับ

S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สรุปว่า ข้อมูลผิดพลาดนะเธอ! เธอโพสต์ โดยไม่ดูตาม้าตาเรือ เห็นปุ๊บ เอามาโพสต์เลยนะเธอ!

สรุป ไม่เป็นจริงตามกล่าวหานะเธอ! จบข่าว!!!

ออฟไลน์ bleem

ฮ่าๆๆๆๆ  นะเธอ  แต่เจ้าของ กระทู้ น่าจะแก้ไข และ บอกสรุปผลนะครับ ว่า เราเข้าใจผิด เพราะตอนนี้ อ่านแล้วยังงง กลายเป็น บริษัทผิด ผมว่าไม่ยุติธรรม ต่อเค้านะ ครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

ออฟไลน์ mothsan

ใช่แล้วครับ
ถ้าเข้าใจกันแล้ว ก็ลบออก หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้หน่อยก็ดีมั้งครับ

ออฟไลน์ Joii

ใช่แล้วครับ
ถ้าเข้าใจกันแล้ว ก็ลบออก หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้หน่อยก็ดีมั้งครับ
เห็นด้วยครับ จะทำอะไรก็ทำ ด่วนๆ เลย อนาคต freed กำลังดีเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ noom1973

• Newbie
  • *
ผมก็ใช้ฟรีดอยู่นะครับ และเห็นว่าข้อมูลต่างๆที่ถูกต้อง หาได้ไม่ยากครับ
อยากให้ผู้บริโภคศึกษาให้ดีก่อนนะครับ ว่าแต่ว่า ....เจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขหรือยัง

ออฟไลน์ LaTeX

เอ้า โวยวาย ออกตัวซะแรง
หลายท่านมาแก้ข้อเข้าใจผิดแล้วนี่ครับ
ไม่ยอมเข้ามาตอบกระทู้เลยทีเดียว แต่เห็นไปโผล่ในกระทู้อื่น ::)

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
สมมติ ว่าเป็นจริง ก็ไม่แปลก

เพราะ ใต้โบชัวร์จะมีเครื่องหมายดอกจัน แล้วเขียนไว้ว่า
"บางรายการอาจเปลี่ยนแปลงได้ โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า"
หรือ
"บางรายการอาจเปลี่ยนแปลงได้ เนื่องมาจากการผิดพลาดในการจัดพิมพ์"

...มันไม่เคยผิด
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ Scarecrowman

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
พี่เต้ครับ อย่าไปเชื่อมากเลยนะครับเซลล์เนี่ย ฟังหูไว้หูครับพี่ ยังไงพี่ออกมาแสดงตัวก็ดีนะครับ เพราะพี่ออกมาโวยแบบนี้แล้วหายเงียบไปมันไม่ดีนะครับพี่