ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าศึกโจมตีจะทำอย่างไรกัน เพื่อนๆจัดการอย่างไร  (อ่าน 11194 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ผมพึ่งข้าศึกโจมตีตอนไปเที่ยวเชียงใหม่เมื่อต้นเดือน  ตอนนั้นพึ่งลงจากดอยสุเทพเข้าเมืองเชียงใหม่อยู่ๆข้าศึกประชิด หาปั๊มแต่กว่าจะหาเจอเพราะไม่ได้ไปเชียงใหม่มานานขับออกมาวนหาจนเจอกดไม่คิดชีวิตกว่าจะออกมาวงแหวนได้แล้วกว่าจะเจอปั๊ม ซีดครับซีด
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
รถยนต์ยุกต์ปัจจุบันน่าจะมีห้องน้ำในตัวโน๊ะ 555 แบบว่า นอนฉี่ได้ ไรแบบนี้

Thailand01

• บุคคลทั่วไป
ผมเคยเจออยู่ครั้งนึงผมขบรถไปจอดที่ลานจอดรถร้านปลาเผาแห่งหนึ่ง พอจอดดับเครื่องเสร็จระหว่างกำลังหากระเป๋าตังเตียมตัวลงจากรถจู่ๆก็มีผู้หญิงคนหนึ่งรู้แต่ว่าขาวมากก็มายืนอยู่หน้ารถแล้วก็ถกกระโปรงขึ้นแล้วนั่งฉี่ตรงหน้ารถผมเลย อารมภ์ตอนนั้นผมเฮ้ย!!!จาบร้าเร๊อะ ได้แต่นั่งกลั้นหัวเราะอยู่ในรถ จะหัวเราะเสียงดังก็สงสารกลัวผู้หญิงคนนั้นจะรู้แล้วก็อาย ผมยังจำได้จนถึงทุกวันนี้เลย

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
เคยปวดฉี่มาก ๆ
วิ่งลงข้างทางครับ ต้นไม้ไม่ค่อยมี เลยวิ่งลงไปลึกหน่อย
ปรากฏว่า จากพื้นแข็ง ๆ มันกลายเป็นโคลน ขาผมยุบลงไปประมาณ เลยเข่า -*-

เปียกเลย แทบจะได้ทิ้งกางเกงตัวนั้นไป

12ay13an

• บุคคลทั่วไป
ถ้าไปรถส่วนตัวก็จะหาปั้มสะอาดๆเข้าทันทีเลยครับ ถ้าห้องน้ำไม่สะอาดเห็นแล้วมันไม่อยากเข้าอะครับ แต่ส่วนมากก่อนออกเดินทางจะทำธุระส่วนตัวให้เสร็จเรียบร้อยก่อนเสมอ จะได้เดินทางอย่างมีความสุข ;D

ออฟไลน์ THUIO

• Full Member
ถ้าปวดเบาก็ข้างทาง แต่ถ้าปวดหนักผมเปิดกระจกแล้วใช้การตดบรรเทาอาการไปคับ ;D ;D ;D