ผู้เขียน หัวข้อ: ขอท้าทายเซียนอีกรอบ 1/2 (รอบง่าย) 9 คันนี้ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร  (อ่าน 3933 ครั้ง)

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
เดี๋ยวเวอร์ชั่นยาก ตามมาตอนดึกครับ

ทุกคนรู้จักกันดี ทุกรุ่น เช่นเคยครับ

ตอนดึกจะมาเฉลยครับผม

ออฟไลน์ Mr.DoZR

• Jr. Member
  • **
1.kia picanto
2.volk passat cc
3.toyota prius
4.chevrolet aveo
5.lamborghini murcielago
6.hyundai tucson
7.
8.ford mondeo
9.mitsubishi triton

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
1.Kia picanto
2.Vw Tiguan
3.Toyota prius
4.Chevrolet aveo
5.Lamborghini Murcielago
6.Hyundai Tuscon
7.Mercedes-benz C-class ?
8.Ford Mondeo
9.Mitsubishi Triton
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2012, 19:43:29 โดย Tan Utcc »

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
1. Kia Picanto K1
2. VW Passat?
3. + 4. ไม่ทราบครับ  :)
5. Lamborghini Murcielago
6. Hyundai IX20?
7. Benz C-Class
8. Ford Mondeo
9. Triton

จริงๆ รู้แล้วว่า 3-4 คืออะไร แต่ไม่ตอบละ เพราะดูคำตอบคนอื่นเลยรู้.....อันง่ายดันผิด...แหะๆ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2012, 19:35:50 โดย Tan Int »
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ SitdownstrikE

คำตอบออกครบแล้วครับ  เว็บนี้เก่งกันจริงๆ

1.kia picanto
2.volksvagen passat cc
3.toyota prius
4.chevrolet aveo t250
5.lamborghini murcielago
6.hyundai tucson
7.mercedez benz c-class
8.ford mondeo
9.mitsubishi triton

ถ้าสะดวก เดี๋ยวคืนนี้ช่วงดึก มีแบบยาก ครับ

methus zaa

จัดไปครับ ;D

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
เอาตรงๆน่ะพี่ ยากกว่านี้มีอีกป่าวคับ แบบปราบเซียนจริงๆเลยอ่ะคับ ^^

อันนี้ผมมองมันก็รู้แล้วอ่ะ  ผมเค้าไปดูรถใน one2car บ่อยๆ

พี่ลองจัดยากๆแบบสมาชิกเว็บเราตอบกันแทบไม่ได้เลยได้มั้ยคับพี่

ประมาณแบบ เอารูปผ้าเบาะรถมาแล้วถามว่าเป็นรถรุ่นไหน? สวิสต์ไฟสักตัวก็ได้คับ หรือ ชิ้นส่วนที่มันดูไม่ค่อยออกอ่ะคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

methus zaa

เอาตรงๆน่ะพี่ ยากกว่านี้มีอีกป่าวคับ แบบปราบเซียนจริงๆเลยอ่ะคับ ^^

อันนี้ผมมองมันก็รู้แล้วอ่ะ  ผมเค้าไปดูรถใน one2car บ่อยๆ

พี่ลองจัดยากๆแบบสมาชิกเว็บเราตอบกันแทบไม่ได้เลยได้มั้ยคับพี่

ประมาณแบบ เอารูปผ้าเบาะรถมาแล้วถามว่าเป็นรถรุ่นไหน? สวิสต์ไฟสักตัวก็ได้คับ หรือ ชิ้นส่วนที่มันดูไม่ค่อยออกอ่ะคับ
โหยยยย แบบนั้นก็โหดเกินครับ ตายพอดีเลย 5555 ;D

ออฟไลน์ Nookkiez

จะเก่งไปไหนครับเนี่ย สงสัยคราวหน้าจขกท. ต้องถ่ายมาแต่สีรถแล้วละมั้งครับเนี่ย  :D ;D
Test ..

gunz13096

จัดรายการ แฟนพันแท้ ในHLM เลยดีมั้ย เอาเซียนรถประชันกันเลย ;D