ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องไฟเลี้ยว SWIFT  (อ่าน 3344 ครั้ง)

MAZAKung

• บุคคลทั่วไป
สอบถามเรื่องไฟเลี้ยว SWIFT
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 16:19:03 »
คือ ผมพึ่งไปจองรถมา ผมอยากจะทราบว่า Swift GL MT มันไม่มีไฟเลี้ยวที่กระจกมองข้างใช่มั้ยครับ

แล้วถ้าผมจะให้ที่ศูนย์เปลี่ยนให้มันมีเลยได้มั้ยครับ แล้วก็ราคาประมาณเท่าไหร่

หรือว่าจะไปเปลี่ยนข้างนอกเอาเองดีกว่าครับ (ขอราคาอู่นอกด้วยก็ดีครับ)

ขอบคุณทุกท่านครับบบบ  :)

ออฟไลน์ jztang

• Hero Member
  • Born To Race
Re: สอบถามเรื่องไฟเลี้ยว SWIFT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 18:21:03 »
พวก Swiftclub ช่วยคุณได้ครับผมครับ ;D ;D

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
Re: สอบถามเรื่องไฟเลี้ยว SWIFT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 22:20:14 »
เบิกของรุ่นที่สูงกว่า แล้วหาร้านเปลี่ยนครับ น่่าจะมีเดินสายไฟเลี้ยวด้วยนะครับ เลืิอกดีๆครับแต่ดูแล้วไม่น่ายาก

ออฟไลน์ Excellion

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 08:50:54 »
เข้าไป Swiftclub ครับ รับรองว่ามีขาย ไม่ต้องห่วงครับ เบิกศูนย์ได้ของแท้แต่ของ Cop ก็ใชงานได้ครับผม
ส่วนการติดตั้ง ให้ช่างร้านไฟติดให้ก็ได้ครับ แค่จัมป์สายไปต่อที่ไฟเลี้ยวไม่ยากมากครับ

MAZAKung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 12:36:59 »
ขอบคุณมากครับบบบบบ  ;D

sanuchit

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 20:18:17 »
คือ ผมพึ่งไปจองรถมา ผมอยากจะทราบว่า Swift GL MT มันไม่มีไฟเลี้ยวที่กระจกมองข้างใช่มั้ยครับ

แล้วถ้าผมจะให้ที่ศูนย์เปลี่ยนให้มันมีเลยได้มั้ยครับ แล้วก็ราคาประมาณเท่าไหร่

หรือว่าจะไปเปลี่ยนข้างนอกเอาเองดีกว่าครับ (ขอราคาอู่นอกด้วยก็ดีครับ)

จองนานมั๊ยครับ อยากจองซักคัน ใครมีศูนย์ที่ได้เร็วๆรึว่าขายใบจองแจ้งด้วยครับ

Mercu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 21:28:28 »
Swift GL M/T ไม่มีไฟเลี้ยวที่กระจกมองข้างครับ

MAZAKung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 15:26:03 »

จองนานมั๊ยครับ อยากจองซักคัน ใครมีศูนย์ที่ได้เร็วๆรึว่าขายใบจองแจ้งด้วยครับ

ความจิงถ้าจะเอาแบบรีบๆเลย ก็ได้เดือน ธ.ค. เลยนะคับ แต่บอกเซลส์ไปว่าไม่ต้องเร่งให้ก้ได้ แต่ขอไม่เกินเดือน ม.ค.

จองศูนย์มาพร ข้างๆซีคอน เซลส์ชื่อเปี๊ยก ฮามากคับผม 55555