ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเข้าไปดูเว็บโตโยต้า นี่วีออส เค้าใส่ถุงลมมาครบทุกรุ่นตั้งแต่เมื่อไหร่แล้วครับ  (อ่าน 5160 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
คือไม่เห็นเค้าโฆษณาอะไรเลย ผมก็ติดตามจากในบอร์ดเนี่ยแหละ ว่าวีออสจะใส่ถุงลมมาทุกรุ่น ก็รอดูอยู่ว่าเค้าโปรโมทเหมือน อัลติส E85 รึเปล่า หรือว่าเค้าโปรโมทไปแล้วแต่ผมไม่รู้ สงสัยตกข่าว ถ้าใส่ถุงลมมาทุกรุ่นแบบนี้ ตัว trd sportivo เบรค ABS EBD BA เครื่องเล่นดีวีดี ชุดแต่งรอบคัน จะดูคุ้มสุดรึเปล่า เพราะแต่ก่อนตัวนี้ไม่มีถุงลม ถ้าผมจำไม่ผิด ไม่ทราบว่าตัว trd นี้ จะได้ช๊อคอัพ TRD ด้วยมั้ย หรือว่าเป็นช๊อคอัพธรรมดาเหมือนรุ่นอื่นๆของวีออส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2012, 10:13:23 โดย marcovic9 »

ออฟไลน์ reyeshenry

เป็นสไตร์โตโยต้าครับ รถปลายอายุโมเดล   จัดเต็มอ๊อฟชั่น

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ช็อคอัพธรรมดา 100%ครับ
ละก็เจ้าถุงลมน่ะ เพิ่มราคา 11,000บาท
เค้าไม่ได้แจกฟรีครับ ;D
ลองดูราคารุ่น E A/T ตอนนี้ กับสมัยเปิดตัว มันต่างกันเยอะมาก
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

จัดเต็มถุงลมคู่หน้าตั้งแต่รุ่น J เลยครับ ทีนี้

ออฟไลน์ mothsan

ก็ควรจะจัด ตั้งนานแล้วนะครับ  ค่ายอื่นเค้าห่วงความปลอดภัยตั้งนานแล้ว
ว่าแต่ Altis CNG นี่มี Airbag หรือยัง ราคาสูงงขนาด 850,XXX ยังไม่ใส่อีกก็น่าเกลียดสุดๆล่ะ

ก็ควรจะจัด ตั้งนานแล้วนะครับ  ค่ายอื่นเค้าห่วงความปลอดภัยตั้งนานแล้ว
ว่าแต่ Altis CNG นี่มี Airbag หรือยัง ราคาสูงงขนาด 850,XXX ยังไม่ใส่อีกก็น่าเกลียดสุดๆล่ะ

ผมลองเข้าไปดู  อัลติส  ก็มาด้วยนะครับ
จัดเต็มตั้งแต่รุ่น J  จนครบทุกรุ่นเหมือนกัน

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
เฟียสต้าตัวท็อป ให้มา 7 ใบครับ!!!!!! วีออสทราบแล้วเปลี่ยน
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel

จัดเต็มถุงลมคู่หน้าตั้งแต่รุ่น J เลยครับ ทีนี้
ผมว่าปกติมากเลยนะครับ ไม่ได้จัดเต็มอะไรเลย

ผมว่าปกติมากเลยนะครับ ไม่ได้จัดเต็มอะไรเลย

หมายถึง ถุงลมอะครับ อย่างอื่น มันก็ธรรมดา

ออฟไลน์ Emission-Tester

• Sr. Member
ผ่านมาได้ประมาณ 2 เดือนแล้วครับ

ผมไปสอบถาม ศูนย์แถวๆ ถนนเพชรบุรี
Emission Laboratory Testing

ออฟไลน์ Jazz_Jstw

• Jr. Member
  • **
ผมหละ งง มี AIRBAG แต่ไม่ใส่ ABS มาซะงั้นปกติ พวกนี้จะเป็นของคู่กัน หรือ ส่วนใหญ่จะใส่ ABS  แต่ไม่มี AIRBAG  ???

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ผมหละ งง มี AIRBAG แต่ไม่ใส่ ABS มาซะงั้นปกติ พวกนี้จะเป็นของคู่กัน หรือ ส่วนใหญ่จะใส่ ABS  แต่ไม่มี AIRBAG  ???
Eco Car รุ่นล่างๆก็ไม่มี ABS แต่มี Airbag รวมถึง Sylphy ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel

หมายถึง ถุงลมอะครับ อย่างอื่น มันก็ธรรมดา
คือผมหมายความว่าถุงลมคู่หน้าน่ะ ถือว่าปกติครับ จัดเต็มต้องอย่างFordครับ เขาให้มา7ใบเลย

ออฟไลน์ nok

• Sr. Member
เขาแถมบริการที่ดีเยี่ยมให้เราแล้วไงจะเอาอะไรอีก  ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

เท่าเฟียสต้าค่อยว่ากันครับ

ออฟไลน์ MILD

• Full Member

จัดเต็มต้อง 6 ใบเท่าเมืองนอกสิ vsc+trc ด้วยครับ  :D

ไม่มีถุลมได้ poor มีได้ good  :o

สังเกตปีที่ผลิตตั้งแต่ 2009 ขึ้นไป เค้าใส่เป็นอุปกรณ์มาตรฐานทุกรุ่นเเล้วจ้า

ประเทศไทยหัวแตกกันต่อไป  :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2012, 19:03:51 โดย mine kub »