ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มีศูนย์ไหนที่มี AMAZE ตัวเป็นๆโชว์บ้างครับ  (อ่าน 3549 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
ตอนนี้ผมตกลงกับทางบ้านว่าจะออกให้น้องขับไปทำงานนะครับ
แต่ก็อยากจะไปสัมผัสตัวรถจริงๆ ก่อนที่จะจองครับ

พี่ๆเห็นตัวเป็นๆที่ศูนย์ไหนกรุณาบอกด้วยครับ
อยากจะไปลูบ ไปคลำ ไปนั่งเล่นซะหน่อย เพราะต้องตามใจคนซื้อละว่าเค้าโอเคหรือเปล่า?
ดีไม่ดี ถ้าเจ้าตัวไม่โอเค อาจต้องขยับซิกเม้นท์

ออฟไลน์ Wayfarer-R

Re: ตอนนี้มีศูนย์ไหนที่มี AMAZE ตัวเป็นๆโชว์บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 20:34:00 »
ศูนย์ต่างจังหวัดที่ผมเพิ่งเข้ารับบริการมา ยังไม่มีครับ เซลล์บอกว่า รถจะมาถึงโชว์รูม วันที่ 14 ธ.ค. แต่ในกรุงเทพหรือที่อื่นไม่ทราบนะครับ นาทีนี้ ถ้าให้ชัวร์ ต้องมอเตอร์ เอกซ์โป ครับ

Junior22

• บุคคลทั่วไป
Re: ตอนนี้มีศูนย์ไหนที่มี AMAZE ตัวเป็นๆโชว์บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 21:05:42 »
ผมไปดูในงานถือว่าสวยใช้ได้เลย โดยเฉพาะตัว modulo มันสวยกว่ารุ่นพี่มันอีก แต่ภายในก็ถือว่าดีกว่าบริโอ้ นั่งสบายกว่า แถมยังมีไล่ฝ้ามาให้ --"

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 21:42:52 »
ที่ขอนแก่นจะมาโชว์ 12-17 ธันวาคม 2555 ครับ

ออฟไลน์ erosa

• Full Member
    • New Navara 2014
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 21:57:58 »
ตอนนี้คงต้อง Motor expo อย่างเดียวครับ
ขับขี่มีน้ำใจ ปลอดภัยทุกคน  อัลเมร่ารถไฮบริด

ออฟไลน์ A_armZ

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 22:30:21 »
ที่นครสวรรค์มาตั้งแต่เมื่อเสาร์ที่แล้วครับ เห็นมาออกบู๊ตที่ห้างอยู่

ส่วนตัวชอบ เบาะรองนั่งมาก รู้สึกนั่งสบาย เพราะที่รองก้นยาว :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 22:37:32 »
Expo มีแน่ๆครับ ลองไปดูเผื่อได้แคมเปญพิเศษ

ออฟไลน์ Kittisak

• Jr. Member
  • **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:16:13 »
ต้องไปดูที่งานExpoครับ
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”

ออฟไลน์ Devil13

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 05:57:51 »
ขอยคุณพี่ๆ ทุกคนที่ตอบครับ
ได้ข้อมูลดีๆ เพียบเลย  ;D

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 10:36:36 »
ผมไปดูที่ motor expo มาครับ

1 แผงประตูหน้า ปิดหมดแล้ว ไม่เห็นเนื้อเหล็ก
2 ที่นั่งหลังกว้างดี ดูเหมือนจะกว้างกว่าบริโอนิดนึง
3 หมอนหนุนศีรษะเบาะหลัง นูนมากขึ้น ใช้งานได้จริง (วัดจากที่ผมนั่ง)
4 กระโปรงท้าย กว้าง ลึก ใช้ได้ ไม่ขี้เหร่
5 ลำโพงหลัง ทำเป็นโหนก ไม่ได้ฝังในแผงหลัง กล้าดี แต่ทำให้วางของไม่ได้
6 รูปร่างภายนอก สมส่วน สวยงาม ลงตัว ครับ

สรุปว่าน่าใช้กว่าบริโอ 5 ประตูครับ ;D