ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ เปิดฉากสัปดาห์หฤหรรษ์ คืนนี้ รีวิว Nissan TIIDA Minorchage by ผู้การCHENG!  (อ่าน 12293 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เอาละครับ

สัปดาห์แห่งความหฤหรรษ์มาถึงแล้ว!!

เราจะขอประเดิม สัปดาห์หฤหรรษ์ของ Headlightmag.com กันด้วย
บทความใหม่ล่าสุด First Impression Nissan TIIDA Minorchange
รายแรกในไทย ก่อนใคร โดยคราวนี้ ผู้การจอมเกิน Commander CHENG จะลงมือเขียน ขับ ถ่าย เอง

(กรุณาอย่าอ่านติดกันนะครับ คิคิ)

ตอนนี้เจ้าตัวกำลังเร่งทำอยู่ คาดว่าน่าจะเสร็จได้ภายในคืนนี้

ใครที่สงสัยว่า ควรจะซื้อทีด้า ไมเนอร์เชนจ์ดีไหม
ช่วงล่างจะนุ่มขึ้นหรือเปล่า รออ่านได้เลยครับ

(ขอแอบกระซิบนิดนึงว่า ข้าพเจ้าลองขับมาแล้วแหละ
คิดคำแรกออกมาในหัวได้ว่า "ไอ้ติ๋ม(หัด)ใส่ทักซิโด้ เป็นบ้างแล้ว!!"
แต่จะไม่เขียนเอง อยากให้ตาแพน ได้ลุยทำรีวิวดูบ้าง ผมว่า บางครั้ง สนุกกว่าผมเขียนเองอีกแหนะ!
คราวนี้ ไม่อาจเขียนเองได้เลย เพราะทุกอย่างไม่เอื้ออำนวยครับ)

โปรดรอชมกันได้ ในคืนนี้เป็นต้นไป

ฝากกระจายข่าวด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ออฟไลน์ buibuiner

• Newbie
  • *
รับทราบจ้า  :D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มารออ่านครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Sunnook

มารอละครับ

ออฟไลน์ Bas_BkkBc

• Newbie
  • *
มารอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ chok

• Newbie
  • *
รอมานานแล้ว

ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
ผมรอ รอ รอ แล้วก็รอ

รีวิวของรถคันนี้ ผมยังจำได้ ไอ้ติ๋็มๆๆๆๆๆ ใน HEADLIGHTMAG มานานแล้วครับ ตั้งแต่มันยังไมมี ไมเนอร์เช้น

สมหวังสะที อิอิ จะรอชมเลยครับคืนนี้ จะรีเฟรชๆๆๆๆ ถ้าเว็บไม่ล่มไปเสียก่อนนะ 555

ออฟไลน์ koruru

Re: /*-*/ เปิดฉากสัปดาห์หฤหรรษ์ คืนนี้ รีวิว Nissan TIIDA Minor
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 18:46:18 »
มาเร็วกว่าที่คิดแหะ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
มารอ และให้กำลังใจครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Vick

• Jr. Member
  • **
น่าติดตามเพราะว่าผู้การมีคารมณ์ดีเยี่ยม อ่านไปหัวเราะไป

ออฟไลน์ pony

รับทราบครับ....รออ่าน^^ ;D

ออฟไลน์ bourne

• Newbie
  • *
ขอรอด้วยใจระทึกครับ

ออฟไลน์ tsmart

• Jr. Member
  • **
ปูเสื่อรอด้วยคน ยิ่งเห็นราคาตัว 1.8 ไม่ถึง 8 แสนเทียบกับEXที่เล็งไว้ยิ่งหนักใจเลย

ออฟไลน์ palmcesco

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ

ติดตามอ่านอยู่นะครับ
supercell - さよならメモリーズ

ออฟไลน์ ohaboy

• Full Member
จะรอครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ vellcap

ขอบคุณครับ
ปล.พี่ Com เขียนจะมันส์ขนาดไหนเนี่ย ยิ่งใช้ Tiida อยู่ด้วย

ออฟไลน์ Nut_K

รอชมครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้ามีปัญหาก็บังคับบัญชาให้นิสสันเปลี่ยนแปลงได้เลยล่ะสิครับท่านผู้การจอมเกิน

คงตามอ่านทีหลังน่ะครับขอทำภารกิจส่วนของผมบ้าง  ;)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
จะรอชมนะครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ขอให้พี่จิมมีเดินทางโดย สมรรถภาพ เอ๊ย!!!  สวัสดิภาพน่ะคร๊าาาบ
阿蘇山

ออฟไลน์ champ_3230

รออ่านนะคับ  จุบจุบ

ออฟไลน์ MAXQ

เข้ามาปูเสื่อรอครับ ;D