ผู้เขียน หัวข้อ: @@สวัสดีปีใหม่ ถึง พี่จิมมี่ พี่แพน และทีมงาน HLM ทุกคนครับ@@ :)  (อ่าน 6742 ครั้ง)

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
และแล้วปี 55 ปีโลกแตกของโลก และ ปีโลกแตกของวงการรถเมืองไทยที่มีการเปิดตัวรถมากที่สุดเป็นประวัติการณ์ ก็ผ่านไป
ผมขอใช้กระทู้นี้แทนความขอบคุณถึงพี่j!mmy พี่ pan และ ทีมงานHLM  ทุกคนที่ทำงานหนัก เพื่อหาข่าว รีวิว และตอบข้อสงสัย ให้กับชาว HLM
ขอให้ปีใหม่ 2556  นี้ พี่ๆทุกคนมีความสุข สุขภาพแข็งแรง รำ่รวยนะครับ และขอให้ HLM เป็น website รถยนต์ ที่มีข่าวสารที่อัพเดตเร็วที่สุด และมี weboard ที่น่ารักแบบนี้ตลอดไป :).  

Happy new year

ออฟไลน์ settavut

• Full Member
  • First
สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านเช่นกันครับ
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ tspeed

• Jr. Member
  • **
Hapyy New Year 2013...
Too Much...
So  Much...
Very  Much...
 ;D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะครับทุกๆท่าน

ออฟไลน์ -uมส๑-

• **
สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆในปีใหม่นะครับ  ;)

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับทุกๆท่าน ปีใหม่ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ ได้รถที่ชอบที่อยากได้กันทุกคนครับ  ;D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ปีใหม่นี้ ขอให้รวยๆ ทุกคนครับ  :D :D

ออฟไลน์ Ruksadindan

เช่นกันทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ SiiN

สวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกๆคนเช่นกันครับ  :D
ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง รวยๆ เฮงๆ กันทุกๆคนนะคร๊าบบบบบบ  ;) ;) ;) ;)

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
จะแฮปปี้กว่านี้ ถ้ารถไม่ติด !!  ;D

ออฟไลน์ marksss

• **
สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ :D

ออฟไลน์ rvsmart

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

皆さん新年あけましておめでとうございます。
С Новым Годом всех.
Buon anno a tutti.

สวัสดีปีใหม่ทุกคนขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ;D ;D ;D
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ nok

สวัสดีปีใหม่ครับ มีความสุขมากๆนะครับและใครที่กำลังเดินทางก็ขอให้ปลอดภัยครับผม

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
ลาก่อนปี

และขอสวัสดีปี

แก่พี่ๆน้องๆชาว Headlightmag ทุกท่านนะครับ (จะมีใครเข้าใจข้างบนไหมเนี่ย ;D ;D ;D)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
ลาก่อนปี

แก่พี่ๆน้องๆชาว Headlightmag ทุกท่านนะครับ (จะมีใครเข้าใจข้างบนไหมเนี่ย ;D ;D ;D)
แอบงงครับ อิอิ

ออฟไลน์ Tan Int

ลาก่อนปี

อันข้างบนไม่เก็ท แต่อันข้างลางนี่"อ๋อ"....เลยครับ
*ตอนนี้เก็ทอันบนแล้ว อ๋ออีกครั้งละกัน
แบบนี้ ปีหน้าคงจะเอา Ferrari มาแน่ๆ ;D

สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะครับ สามภาษาเลย(ข้างล่างด้วย)
ปล.ผมเขียนภาษาญีปุ่นผิด...........(ไม่แก้ละนะ สมมติว่าถูกนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2012, 22:30:01 โดย Tan Int »
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Skyline

((@.. Happy New Year 2013 to All HLM member na krab. @))

น่าจะมีการจัด countdown สำหรับชาว HLM โดยเฉพาะคงจะดีไม่น้อย :)

ออฟไลน์ redsun

สวัสดีปีใหม่ครับ
ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขสมหวัง ตลอดทั้งปีนะครับ  :D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
สวัสดีปีใหม่ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
ลาก่อนปี

แอบงงครับ อิอิ

รูปบน Isuzu TFR เรียกโฉมมังกรทอง แทนปี 2555 ซึ่งเป็นปีมังกร

ส่วนรูปล่าง Honda Accord G6 เรียกโฉมงูเห่า แทนปี 2556 ซึ่งเป็นปีมะเส็ง(งู)ครับ ;D
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE