ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามคุณ eight หน่อยครับ (ผิดกฏรึเปล่าไม่แน่ใจ ขออภัยครับ)  (อ่าน 3403 ครั้ง)

Korn Coconut

• บุคคลทั่วไป
ตึกที่จะขึ้นเป็นศูนย์ของ MTM  รองรับ Skoda ที่ชลบุรี ตอนนี้ยังอยู่มั้ยครับ ทำไมเห็นปลดป้ายลงแล้วหล่ะครับ

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
ปูเสือรอฟัง ผมเองก็ดูความเคลื่อนไหวของไอ้เจ้าตึกนั้นอยู่เหมือนกันครับ ^^
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
กางเต๊นท์รอฟังด้วยครับ  ;D

eight

ตึกที่อยู่ตรงข้ามแยกเลี้ยวขวาเข้า อ่างศิลา ข้างๆ Big C ไม่ใช่ตึกยนตรกิจเดิมนะครับ
ตึกนั้นกำลังก่อสร้างอยู่ ใกล้จะเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ปล. ปกติไม่ค่อยได้เข้าห้องนี้ครับ เข้าแต่ห้องหลัก ขออภัยที่ตอบช้าครับ

Korn Coconut

ขอบคุณครับ นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว แต่ขอเก็บตังก่อนนะครับ :D