ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเว็ปเราโดน สแปม/ไวรัส มาก่อกวนรึเปล่าครับ  (อ่าน 4505 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
ตามรูปครับ เป็นกันทุกคน รึผมเป็นคนเดียวหว่า โฆษนาหายหมดเลย กลายเป็นแบบนี้มาแทรก  >:( >:(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เช็คดู ก็ปกติ นะครับผม

ถ้าเป็นซ้ำอีกครั้ง แจ้งมาเลยนะครับ จะเริ่มมอนิเตอร์จริงจังครับผม

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

ขอบคุณครับพี่จิมมี่
ผมเข้าดูที่ ipad ก็ปกติเหมือนกันครับ คาดว่าน่าจะเป็นที่คอมผมเองละครับ ;)

ออฟไลน์ Ruksadindan

ของสภากาชาดไม่น่ามาเป็นสแปมได้นะ แต่เท่าที่เล่นก็ไม่มีอะไรผิดปกติครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
ปัญหานี่เป็นที่เครื่องของแต่ละคนครับ ยุคนี้ Malware Everywhere

ใช้ Chrome >> เมนู >> เครื่องมือ >> ล้างข้อมูลการเข้าชม >> ติ๊กถูกที่ cache แล้วล้าง
ใช้ Firefox ที่ menu bar >> เครื่องมือ >> ล้างประวัติการเข้าชม >> ติ๊กถูกที่ cache แล้วล้าง
IE ที่ menu bar >> เครื่องมือ >> ล้างประวัติการเข้าชม >> ติ๊กถูกที่ Temp, Cookie, History แล้วล้าง

คีย์ลัดทุกบราวเซอร์ Ctrl+Shift+Del

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
ปัญหานี่เป็นที่เครื่องของแต่ละคนครับ ยุคนี้ Malware Everywhere

ใช้ Chrome >> เมนู >> เครื่องมือ >> ล้างข้อมูลการเข้าชม >> ติ๊กถูกที่ cache แล้วล้าง
ใช้ Firefox ที่ menu bar >> เครื่องมือ >> ล้างประวัติการเข้าชม >> ติ๊กถูกที่ cache แล้วล้าง
IE ที่ menu bar >> เครื่องมือ >> ล้างประวัติการเข้าชม >> ติ๊กถูกที่ Temp, Cookie, History แล้วล้าง

คีย์ลัดทุกบราวเซอร์ Ctrl+Shift+Del

ความรู้ๆ ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ผมก็เคยเป็นนะๆๆ ตอนแรกคิดว่าเป็นที่เวปนี้รึเปล่า
ไปๆมาๆมันก็ขึ้นทุกเวปเลย เป็นที่เครื่องเรานี้ละ :o