ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเดินงาน Thailand motor festival ที่ขอนแก่นมา โปรโมชัน่าสนใจมากค่ะ  (อ่าน 3498 ครั้ง)

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
ไม่แน่ใจว่าผิดกฎการโฆษณาหรือเปล่า ถ้าผิดก็ลบได้เลยนะคะ
พอดีอยู่สารคามเลยไปขอนแก่นและก็ไปเดินงานนี้มา เห็นโปรโมชั่น
นิสสัน เทียน่า แล้วน่าซื้อมาก ดอก 0 % 4 ปี (หรืออันนี้มันปกติหรือเปล่าคะ)

เผื่อท่านใดสนใจค่ะ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
เป็นเพราะตัวใหม่จะมาแล้วด้วยล่ะมั้ง

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ตัวใหม่ใกล้มาเลยลดกระจาย

;D

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
ผมว่าทีี่  กทม ยิ่งจะแรงกว่านี้อีกครับ อาจจะมีแถมแก๊สด้วย  เพราะตัวใหม่จะมาแล้ว

ออฟไลน์ Fly to dream

แบบนี้โละเต็มที่แล้ว รออีกนิดครับอาจได้ส่วนลดทิ้งท้าย  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ scotch_fillet

เป็นสัญญาณบอกเหตุว่า ... ใกล้ตกรุ่นครับ  ;)

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
เท่านี้ก็น่าสนแล้วครับ แต่...แต่ที่ทราบมามีโหดกว่านี้อีกครับ  :D
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
3 ปีก่อน เพิ่งเปิดตัว sport s. ยังได้ส่วนลด 50,000 + ประกัน + ฟิล์ม + ของจิปาถะ

เเบบว่าเซลถามว่าพี่อยากได้เท่าไร ผมแจ้งไป

สักพักเซลเดินมาบอกว่า ถ้า พี่จองตอนนี้50,000 เจ๊ให้ที่พี่ขอ

ปลายรุ่นแบบนี้ ต้องมี6หลักเเล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 20:06:07 โดย secrecyguy »

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าธรรมดานะ

น่าจะทำเป็นแคมเปญส่วนลดแบบจัดหนักไปเลย เพราะใกล้จะตกรุ่นมากๆแล้ว

Camry ACV40 Hybrid ยังลด 200k เลยครับ

e90 400-500k ยังมี

ออฟไลน์ 6162002

Lancer EX ตัวใหม่ยังไม่เห็นหน้า ตัวปัจจุบันลด9หมื่นแล้วครับ แถมบำรุงรักษาฟรี3หมื่นโลด้วย ช่วงนี้ รถ ลดกันสนั่นเลย หุหุ