ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนเรือง ซื้อ S80 D4 ราคา 2,749,000 อีกซักครั้งครับ  (อ่าน 8681 ครั้ง)

ออฟไลน์ HLRx

• Hero Member
   พรุ่งนี้วันสุดท้ายที่ต้องจองแล้วครับ 1 แสนบาท ผมขอเซลไป ได้หมดทุกอย่างเลยครับ ได้ใจกันไปเลย
ประกันชั้น 1
ทะเบียน  พรบ
ฟิล์ม v kool รอบคัน
ดอกเบี้ย 0.8%  4ปี ดาวน์ 25%
เพิ่ม warantee เป็น 5 ปี
เครื่องเล่น dvd จอหมอน แบบ 2 จอ
  ปัจจุบันใช้ spacewagon อยู่ พอใจมันมากๆ   S80 คันนี้เป็น brand ยุโรปคันแรก ในใจยังกลัวอยู่ลึกๆว่า  volvo คันใหม่นี้จะดีกว่าคันเก่า มั้ย?
ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกให้มั่นใจก่อนจองพรุ่งนี้หน่อยครับ
   ถ้ามีสมาชิกที่เคยผ่านทั้ง 2 คันนี้มาก่อน จะยิ่งดีเลยครับ
   เบาะภายในสีเบจ รักษายากมั้ยครับ จริงๆชอบภายในสีดำเพราะรักษาง่าย

ออฟไลน์ kimmeng21

Re: ขอรบกวนเรือง ซื้อ S80 D4 ราคา 2,749,000 อีกซักครั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 22:14:13 »
ทุกชีวิตปลอดภัยในวอลโว่คับ  ;D ;D ;D

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ Parinceo

Re: ขอรบกวนเรือง ซื้อ S80 D4 ราคา 2,749,000 อีกซักครั้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 22:37:00 »
เคยนั่งอยู่ครับ

เบาะนุ่มนิ่มนั่งสบาย ช่วงล่างก็แนวนุ่มๆ รถดีครับ ยิ่งได้ประกัน 5 ปีนี่โอเคเลยครับ
ภายในวอลโว่ก็ทำวัสดุออกมาดี เครื่องเสียงโอเคเลยครับ
spacewagon นั่งแปปเดียวผมว่า legroom น้อยมากๆเลยนะครับ ผมนั่งไปนี่เข่าชนเบาะหน้าตลอด(คนหน้าก็เข่าชนคอนโซลละ)

ข้อเสียมีนิดนึง ช่วงล่างที่นิ่มทำให้เวลาเร่ง เบรก จะรู้สึกเหมือนรถหนักๆ(โช้คยุบเยอะหน่อย)เลยจะคิดไปเองว่ารถมันอืดๆอ่ะครับ(แต่คิดไปเองทั้งนั้น)
แล้วก็เบาะสีเบจเลอะง่ายครับ เบาะวอลโว่นิ่มด้วย ใช้นานๆแล้วขาดง่าย แนะนำใช้พวก Leather conditioner ครับ เอาดีๆหน่อยจะช่วยได้ครับ แล้วก็ถ้ามีผงทราย ฝุ่นอะไรเข้าไปตามรอบเย็บให้รีบทำความสะอาด เพราะเวลาลุกนั่ง มันจะเสียดสีทำให้ขาดได้ง่ายกว่าเดิมครับ (สังเกตเวลาขาดมันจะขาดที่ตะเข็บก่อนครับ)

ของแถมโอเคเลยครับ ดูด้วยว่าฟิล์ม V-kool เป็นตัวไหน
อย่างน้อยบานหน้าต้อง VK นะครับ บานอื่นส่วนใหญ่จะให้รุ่นต่ำกว่า VK ก็ถือว่าโอเคครับ (ถ้ารอบคัน...ฟินนนน  :P )

ออฟไลน์ fhasociety

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 23:31:18 »
พ่อของหนูไปจองที่เชียงใหม่ S80 D4 เหมือนกัน

เห็นพ่อโทรมาบอกว่าได้ของแถมประมาณนี้ แต่ได้รถเมื่อไหร่กะไม่รู้ ไม่ได้สนใจอยากจะถามอ่ะค่ะ(เบื่อคนแก่ขี้บ่นนิดนุง)

- ฟิล์มรอบคัน(ขออะไรไม่รู้ จำไม่ได้)
- ไฟเสริม(อันนี้งงค่ะ มันคืออะไร?)
- ป.1 พ.ร.บ. ค่าจดทะเบียน
- กล้องช่วยจอด
- เซ็นเซอร์ถอยหลัง
- warantee 5 ปี
- น้ำมันเต็มถัง(ขอเอา)

พ่อหนูไม่แคร์ศูนย์ เพราะพ่อสืบจากเพื่อน ๆ เขาดูแล้ว เข้าศูนย์อะไหล่บางตัวไม่แพงจริง แต่ค่าแรงฟันหัวแบะ
ทุกวันนี้ ผม ทำงาน เก็บเงิน แต่ง..................รถ

เขตจำกัดความเร็ว 10 แก้วต่อชั่วโมง

ออฟไลน์ kimmeng21

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 23:36:43 »
พ่อของหนูไปจองที่เชียงใหม่ S80 D4 เหมือนกัน

เห็นพ่อโทรมาบอกว่าได้ของแถมประมาณนี้ แต่ได้รถเมื่อไหร่กะไม่รู้ ไม่ได้สนใจอยากจะถามอ่ะค่ะ(เบื่อคนแก่ขี้บ่นนิดนุง)

- ฟิล์มรอบคัน(ขออะไรไม่รู้ จำไม่ได้)
- ไฟเสริม(อันนี้งงค่ะ มันคืออะไร?)

พ่อหนูไม่แคร์ศูนย์ เพราะพ่อสืบจากเพื่อน ๆ เขาดูแล้ว เข้าศูนย์อะไหล่บางตัวไม่แพงจริง แต่ค่าแรงฟันหัวแบะ

ถ้าเชียงใหม่ ฟิลม์เป็น lamina คับ

volvo เชียงใหม่ จะให้หนักงานของ lamina มาติดฟิลม์ให้พี่โชว์รูม มี lamina ยี่ห้อเดียว

จากคนเคยออก s60 ที่เชียงใหม่  ;D ;D ;D
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 00:15:32 »

แบบนี้แสดงว่าของผมได้เยอะกว่ามากๆเลย เซนเซอร์ถอยหลังมันมีติดรถอยู่แล้วครับ แต่กล้องถอยหลังนี่ ok

ออฟไลน์ kreaninw

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 02:06:44 »
ทุกชีวิตปลอดภัยในวอลโว่(แต่อย่าซิ่งมาก อิอิ) ;D

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 02:30:18 »
มาตอบเรื่องเบาะสีเบจหน่อยครับ ผมมีเด็กเล็ก 3 ขวบ 2 คน ตอนแรกแฟนบอกจะเอาเบาะสีเข้มดีกว่า แต่ผมบอกว่ายังไงเข้าคาร์แคร์ทุกอาทิตย์ขัดได้ แต่ความจริงคือมันเลอะง่ายไปหน่อยครับ คราบรอยเปื้อนมาง่ายจริงครับถ้านั่งหลายคน นี่ขับมาครึ่งปี ต้องขัดเบาะชุดใหญ่ไปแล้วรอบหนึ่ง ถ้าคันใหม่คงเลือกเบาะสีเข้มครับ

ผมเคยได้ขับ spacewagon สั้นๆ ของญาติ ก็ถือว่าเป็นรถที่ลูกเล่นเยอะ เหมาะเป็นรถครอบครัวที่ดีมากคันหนึ่งครับ แต่เรื่องการขับขี่ กับช่วงล่าง ยังไง Volvo เหนือกว่าแน่นอนครับ ลองขับดูแล้วจะติดใจ ผมเคยเทสไดรฟ์กับ Volvo แล้วเรียกว่า อยู่ในตระกูลรถยุโรปชั้นดีนั่นแหละครับ ช่วงล่างแน่นกว่ารถญี่ปุ่นเยอะ เบรคนี่คนละอารมณ์เลย ใช้แล้วอย่าลืมมาแจ้งข้อมูลให้เพื่อนๆ บ้างนะครับ ว่าฟีลลิ่งการขับดีกว่า หรือด้อยกว่า spacewagon อย่างไรบ้าง

volvo ให้ประกัน 5 ปี ผมว่าแก้ปัญหาได้ตรงจุด เหมือน BMW ที่แต่ก่อนขึ้นชื่อเรื่องซ่อมแพง จุกจิก นี่จัดกันมา 5 ปี นี่หายห่วง ถ้าซื้อเพิ่มอีกปีได้ ก็ซื้อเลยครับ

ออฟไลน์ victor

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:05:04 »
ช่วงล่างยังไงวอลโว่ก็สบายกว่า แค่ความปลอดภัยก็กินขาดครับ
ของที่ได้แถมมา DVD หัวหมอนก็ปาไป 89,000 กว่าแล้ว ถ้ามีเด็กรับรองติดใจ ลูกผมชอบมาก
ถ้ามีผู้ใหญ่ ยิ่งจะรัก เรื่องเบาะไม่ต้องกังวลครับ เลอะก็ขัด ถ้าชำรุดก็เคลมได้ครับ ฟรี

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:51:40 »
   พรุ่งนี้วันสุดท้ายที่ต้องจองแล้วครับ 1 แสนบาท ผมขอเซลไป ได้หมดทุกอย่างเลยครับ ได้ใจกันไปเลย
เครื่องเล่น dvd จอหมอน แบบ 2 จอ
  ปัจจุบันใช้ spacewagon อยู่ พอใจมันมากๆ   S80 คันนี้เป็น brand ยุโรปคันแรก ในใจยังกลัวอยู่ลึกๆว่า  volvo คันใหม่นี้จะดีกว่าคันเก่า มั้ย?
ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกให้มั่นใจก่อนจองพรุ่งนี้หน่อยครับ
   ถ้ามีสมาชิกที่เคยผ่านทั้ง 2 คันนี้มาก่อน จะยิ่งดีเลยครับ
   เบาะภายในสีเบจ รักษายากมั้ยครับ จริงๆชอบภายในสีดำเพราะรักษาง่าย

ของแถมที่ได้นี้ถือว่าครบและคุ้มมากๆเลยละครับ ถามเซลเรื่องปลดล็อค dvd ของตัวหน้าด้วยนะครับ เพราะถ้าไม่ได้ปลดล็อค มันจะไม่เล่นแผ่นเวลารถเคลื่อนที่
แต่ผมอยากบอกไว้ก่อนเลยว่าเปลี่ยนจากรถ wagon มาเป็นรถเก๋ง แต่คาดหวังให้ดีกว่าเป็นไปไม่ได้แน่นอนครับ รถ2แบบแทนกันไม่ได้หรอกครับ ความอเนกประสงค์แบบรถ wagon จะไม่มีในรถเก๋ง

ผมเปลี่ยนจาก spacewagon 05 มาเป็น volvo xc60 D4 ซึ่งเอาจิงๆนะครับ รถสองคันนี้มันมีดีที่แทนกันไม่ได้ครับ

sw ข้อดีคือ ช่องวางของจุกจิกเยอะ และอยู่ในตำแหน่งที่สะดวกใช้ทุกจุด หรืออาจจะเพราะผมชินก็เป็นได้ และเบาะที่มีที่วางแขน ซึ่งใช้งานได้จริง เบาะนั่งพับและปรับเปลี่ยนได้อเนกประสงค์สุดๆ เป็นรถ wagon ที่ดีที่สุดคันหนึ่งเลยทีเดียว เครื่องและช่วงล่าง ให้มาเหมาะสมพอดีสำหรับรถแบบนี้แล้ว (แต่รถผมเปลี่ยนช่วงล่างนะ เป็น kayaba sr + H&R) ข้อเสียหลักๆเพียงหนึ่งเดียวของ sw คือกินน้ำมันครับ ทางไกลผมเลี้ยงความเร็วให้ตายก็ได้ 10กว่าๆแค่นั้นเอง ในเมืองผมได้ 7-8 เคยโหดสุดรถติดๆได้ 5-6
สำหรับผมมันเป็นรถญี่ปุ่นที่ดีมาก ไม่มีจุกจิกเลยจริงๆ เข้าศูนย์เปลี่ยนถ่ายปกติ เคยมีซ่อมไดสตาร์ทไปครั้งเดียว

ส่วนเรื่อง leg room ของ sw จากที่ท่านด้านบนบอกมา สงสัยจะตัวสูงระดับ 2เมตรเป็นแน่แท้ ผมสูง 188 ปรับเบาะคนขับแล้วนั่งหลัง เข่าผมยังไม่เคยชนเบาะคนขับเลยซักครั้งเดียว พื้นที่ออกจะเหลือ และเรื่องหัวเข่าชนมุมคอนโซนอาจะเป็นเพราะปรับเบาะไม่ถูกมากกว่าครับ อาจเป็นเพราะแค่ลองรถนั่งแปปๆ ปรับแบบลวกๆ จากการใช้งานมา 8ปี มุมนี้แหละไว้พิงมุมเข่าโดยสบาย ไม่เมื่อยหัวเข่าเมื่อขับทางไกล ซึ่งต่างจาก E-class ที่ใช้อยู่ เมื่อขับทางไกล มีอาการเมื่อยหัวเข่าด้านซ้ายให้รู้สึกเป็นประจำ

กลับมาที่ volvo xc60 D4 ซึ่งมาแทน sw ข้อดีหลักๆแน่นอนคือระบบความปลอดภัย ซึ่งเลิศสุดๆ ผมว่าดีกว่า S-class อีกนะ และทุกระบบใช้งานได้จริง รถติดๆในเมืองนี้แหละ ระบบ acc ใช้สะดวกนัก ไม่ต้องเมื่อยเท้า แค่ดูรถและบังคับพวกมาลัยก็เพียงพอ

เบาะนั่งของ volvo นั่งดีกว่า sw อย่างเห็นได้ชัด ต่างแค่ไม่มีที่วางแขนข้างเบาะแบบsw มาเท่านั้น เมื่อขับทางไกลจะไม่พบอาการเมื่อยหลังด้านล่างก่อนถึงก้นกบแบบ sw ครับ

พื้นที่ส่วนหลังของ xc60 ได้มาคนละแบบกับsw xc60 ได้พื้นที่ด้านหลังที่กว้างมาก ส่วน sw ได้พื้นที่ด้านหลังลึกมาก ซึ่งจุดนี้ S80 ไม่ต้องพูดถึงแค่พอมีใช้

แต่xc60 มีอีกจุดเด่นคือ ปิดเปิดท้ายรถด้วยระบบไฟฟ้า แค่กดปุ่ม ไม่จำเป็นต้องออกแรงดึงปิดเปิด ซึ่งสะดวกสุดในสามโลกเลยสำหรับระบบนี้

เครื่องและเกียร์หายห่วง แรงเหลือเฟือสำหรับคนที่เปลี่ยนจาก sw มาเป็น D4 ของvolvo

ช่วงล่าง S80น่าจะดีกว่า sw แน่นอนผมว่าไม่ต้องเป็นห่วงมากนัก

เรื่องเบาะก็ไม่ต้องกังวลครับ ใช้ไปเถอะ พอถึงปีที่ 3ก็เคลมเบาะไปเลย ในคลับมีเคลมกันไปแล้วครับหายห่วงได้

สุดท้ายใช้รถให้สบายใจครับ รถทุกยี่ห้อมันก็ต้องมีข้อบกพร่องให้เคลมอยู่แล้ว ขนาด e-class ผมยังเคลมโช็คไปแล้วเลย ดีนะผมจับความรู้สึกได้ว่ามันผิดปกติ ศูนย์มันก็ไม่ได้มาตรวจสอบให้ละเอียดเท่าคนที่ขับรถตัวเองทุกๆวันหรอกครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 10:26:21 »

ของแถมที่ได้นี้ถือว่าครบและคุ้มมากๆเลยละครับ ถามเซลเรื่องปลดล็อค dvd ของตัวหน้าด้วยนะครับ เพราะถ้าไม่ได้ปลดล็อค มันจะไม่เล่นแผ่นเวลารถเคลื่อนที่
แต่ผมอยากบอกไว้ก่อนเลยว่าเปลี่ยนจากรถ wagon มาเป็นรถเก๋ง แต่คาดหวังให้ดีกว่าเป็นไปไม่ได้แน่นอนครับ รถ2แบบแทนกันไม่ได้หรอกครับ ความอเนกประสงค์แบบรถ wagon จะไม่มีในรถเก๋ง

ผมเปลี่ยนจาก spacewagon 05 มาเป็น volvo xc60 D4 ซึ่งเอาจิงๆนะครับ รถสองคันนี้มันมีดีที่แทนกันไม่ได้ครับ

sw ข้อดีคือ ช่องวางของจุกจิกเยอะ และอยู่ในตำแหน่งที่สะดวกใช้ทุกจุด หรืออาจจะเพราะผมชินก็เป็นได้ และเบาะที่มีที่วางแขน ซึ่งใช้งานได้จริง เบาะนั่งพับและปรับเปลี่ยนได้อเนกประสงค์สุดๆ เป็นรถ wagon ที่ดีที่สุดคันหนึ่งเลยทีเดียว เครื่องและช่วงล่าง ให้มาเหมาะสมพอดีสำหรับรถแบบนี้แล้ว (แต่รถผมเปลี่ยนช่วงล่างนะ เป็น kayaba sr + H&R) ข้อเสียหลักๆเพียงหนึ่งเดียวของ sw คือกินน้ำมันครับ ทางไกลผมเลี้ยงความเร็วให้ตายก็ได้ 10กว่าๆแค่นั้นเอง ในเมืองผมได้ 7-8 เคยโหดสุดรถติดๆได้ 5-6
สำหรับผมมันเป็นรถญี่ปุ่นที่ดีมาก ไม่มีจุกจิกเลยจริงๆ เข้าศูนย์เปลี่ยนถ่ายปกติ เคยมีซ่อมไดสตาร์ทไปครั้งเดียว

ส่วนเรื่อง leg room ของ sw จากที่ท่านด้านบนบอกมา สงสัยจะตัวสูงระดับ 2เมตรเป็นแน่แท้ ผมสูง 188 ปรับเบาะคนขับแล้วนั่งหลัง เข่าผมยังไม่เคยชนเบาะคนขับเลยซักครั้งเดียว พื้นที่ออกจะเหลือ และเรื่องหัวเข่าชนมุมคอนโซนอาจะเป็นเพราะปรับเบาะไม่ถูกมากกว่าครับ อาจเป็นเพราะแค่ลองรถนั่งแปปๆ ปรับแบบลวกๆ จากการใช้งานมา 8ปี มุมนี้แหละไว้พิงมุมเข่าโดยสบาย ไม่เมื่อยหัวเข่าเมื่อขับทางไกล ซึ่งต่างจาก E-class ที่ใช้อยู่ เมื่อขับทางไกล มีอาการเมื่อยหัวเข่าด้านซ้ายให้รู้สึกเป็นประจำ

กลับมาที่ volvo xc60 D4 ซึ่งมาแทน sw ข้อดีหลักๆแน่นอนคือระบบความปลอดภัย ซึ่งเลิศสุดๆ ผมว่าดีกว่า S-class อีกนะ และทุกระบบใช้งานได้จริง รถติดๆในเมืองนี้แหละ ระบบ acc ใช้สะดวกนัก ไม่ต้องเมื่อยเท้า แค่ดูรถและบังคับพวกมาลัยก็เพียงพอ

เบาะนั่งของ volvo นั่งดีกว่า sw อย่างเห็นได้ชัด ต่างแค่ไม่มีที่วางแขนข้างเบาะแบบsw มาเท่านั้น เมื่อขับทางไกลจะไม่พบอาการเมื่อยหลังด้านล่างก่อนถึงก้นกบแบบ sw ครับ

พื้นที่ส่วนหลังของ xc60 ได้มาคนละแบบกับsw xc60 ได้พื้นที่ด้านหลังที่กว้างมาก ส่วน sw ได้พื้นที่ด้านหลังลึกมาก ซึ่งจุดนี้ S80 ไม่ต้องพูดถึงแค่พอมีใช้

แต่xc60 มีอีกจุดเด่นคือ ปิดเปิดท้ายรถด้วยระบบไฟฟ้า แค่กดปุ่ม ไม่จำเป็นต้องออกแรงดึงปิดเปิด ซึ่งสะดวกสุดในสามโลกเลยสำหรับระบบนี้

เครื่องและเกียร์หายห่วง แรงเหลือเฟือสำหรับคนที่เปลี่ยนจาก sw มาเป็น D4 ของvolvo

ช่วงล่าง S80น่าจะดีกว่า sw แน่นอนผมว่าไม่ต้องเป็นห่วงมากนัก

เรื่องเบาะก็ไม่ต้องกังวลครับ ใช้ไปเถอะ พอถึงปีที่ 3ก็เคลมเบาะไปเลย ในคลับมีเคลมกันไปแล้วครับหายห่วงได้

สุดท้ายใช้รถให้สบายใจครับ รถทุกยี่ห้อมันก็ต้องมีข้อบกพร่องให้เคลมอยู่แล้ว ขนาด e-class ผมยังเคลมโช็คไปแล้วเลย ดีนะผมจับความรู้สึกได้ว่ามันผิดปกติ ศูนย์มันก็ไม่ได้มาตรวจสอบให้ละเอียดเท่าคนที่ขับรถตัวเองทุกๆวันหรอกครับ
  แนะนำแบบนี้ก็จัดเต็มไปเลยครับ เดี๋ยวขอตัวไปโอนเงินจองก่อนครับ ได้รถมาเมื่อไหร่สัญญาจะ รีวิว ให้ดูแบบคุณ J!MMY เลย

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 10:31:54 »
ทะเบียน  พรบ
ดอกเบี้ย 0.8%  4ปี ดาวน์ 25%
  ปัจจุบันใช้ spacewagon อยู่ พอใจมันมากๆ   S80 คันนี้เป็น brand ยุโรปคันแรก ในใจยังกลัวอยู่ลึกๆว่า  volvo คันใหม่นี้จะดีกว่าคันเก่า มั้ย?

แนะนำแบบนี้ก็จัดเต็มไปเลยครับ เดี๋ยวขอตัวไปโอนเงินจองก่อนครับ ได้รถมาเมื่อไหร่สัญญาจะ รีวิว ให้ดูแบบคุณ J!MMY เลย

อย่าลืมเรื่องปลดล็อคนะครับ ถ้าไปทำเองทีหลังเห็นบอกมีจ่าย 5xxx เลยทีเดียว

join group กันได้นะครับสำหรับ volvo มีเพื่อนๆใช้กันเยอะน่าดูเลย

https://www.facebook.com/groups/VolvoGenerationThailand/
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 13:29:42 »
สุดยอดแล้วครับ แต่ถ้าขอได้ ผมจะขอ AWD