ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวแล้ว BMW Pininfarina Gran Lusso Coupé  (อ่าน 3320 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
เปิดตัวแล้ว BMW Pininfarina Gran Lusso Coupé
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 19:19:54 »
ดูตามนี้เลยจ้า

http://www.timeslive.co.za/motoring/2013/05/28/the-bmw-pininfarina-gran-lusso-coupe-unleashed

เขาเก็งว่าน่าจะเป็นตัวแทน series 8  สวยดีนะ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Parinceo

Re: เปิดตัวแล้ว BMW Pininfarina Gran Lusso Coupé
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 19:55:34 »
ขอเบาะหนัง สีนี้ หนังเนียนนุ่มๆอย่างงี้เลยนะ

ส่วนตัวผมชอบไอเดีย ซันรูฟทรงยาวนะครับ
ข้างๆดูสวยครับ ทรงออกมาได้โอเคเลย
แต่ไฟหน้าแปลกๆ ท้ายสวยแต่ไฟครับ บริเวณฝาท้าย+กันชนไม่สวย
อ่อ แล้วก็ข้างหน้าที่เอาไฟเลี้ยวไปแปะไว้ตรงที่ติด DRL รถทั่วไป มันไม่เป็น BMW เลยอ่ะครับ(อันนี้คหสต.)

ปล. ภายในน่าจะออกมาแกรนด์+อลังกว่านี้ถ้าจะทำออกมาเป็น 8 series จริงๆ ต้องฉีกจาก 6 series ออกมาอีก
รวมๆสวยครับ แต่น่าจะต้องแก้โน่นแก้นี่อีกจะสวยขึ้น

ออฟไลน์ Buffy

Re: เปิดตัวแล้ว BMW Pininfarina Gran Lusso Coupé
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 07:41:38 »
ชอบไฟท้ายตัวนี้ ดูล้ำล้ำ แต่มีกลิ่นอายของไฟท้าย BMW ยุคนี้เต็มๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 19:03:38 »
ติดที่ไฟหน้าครับ

ผมว่า BMW เป็นค่ายรถที่ทำไฟหน้าบีบๆเล็กๆ แล้วมันไม่เหมาะกับรถเลย ทำให้รถไม่มีเสน่ห์ครับ

ปล.ผมว่าฮอนด้าเหมาะกับไฟเล็กๆ