ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยติดตั้งระบบ gps tracking ติดตามรถส่งของบริษัทบ้างครับ  (อ่าน 3682 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

• Sr. Member
พอดีพี่ที่ทำงานให้ช่วยหาข้อมูลระบบ gps tracking ติดตามรถส่งของ เพื่อดูเส้นทาง พฤติกรรมคนขับรถ
การแวะส่งของตามจุดต่างๆ ใช้เวลาเท่าไร สามารถตรวจสอบออนไลน์บนคอมพิวเตอร์ได้ทันที ระบบ Real Time Update ตำแหน่งปัจจุบันประมาณทุก 3 นาที บันทึกข้อมูลเก็บไว้ได้ เรียกดูย้อนหลังได้ และปริ๊นต์รีพอร์ตออกมาได้
ซึ่งผมหาข้อมูลแล้วพบว่ามีหลายร้านมาก คุณสมบัติก็คล้ายๆ กัน
รบกวนเพื่อนๆ พี่ช่วยแนะนำข้อมูลระบบนี้ สถานที่ติดตั้งราคาไม่แพงและบริการดีๆ ให้หน่อยครับ

ออฟไลน์ zenten

• Jr. Member
  • **
บริษัทของผมใช้ของ DTC

ขอบคุณครับ...เดี๋ยวเข้าเวปนี้ไปอ่านข้อมูลก่อน :)
บริษัทของผมใช้ของ DTC

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
ผมใช้Great Cornerอยู่ ก็ดีครับแต่Fleetใหม่กำลังจะใช้DTCเหมือนกันเพราะราคาก็แทบไม่ต่างแต่Featureมากกว่าครับ ถ้าเป็นรถบรรทุกIsuzuก็ใช้Mimamoriดีที่สุดครับ
BMW 750E M SPORT

ขอบคุณครับ
DTC นี่ติดรถตู้หรือรถกระบะตกคันละกี่บาท เช่าหรือซื้อไปเลยครับ
ผมใช้Great Cornerอยู่ ก็ดีครับแต่Fleetใหม่กำลังจะใช้DTCเหมือนกันเพราะราคาก็แทบไม่ต่างแต่Featureมากกว่าครับ ถ้าเป็นรถบรรทุกIsuzuก็ใช้Mimamoriดีที่สุดครับ

ที่บริษัทผมใช้ของ Dee-in ก็ใช้ดีอยู่ครับ ติดในรถสองแถวรับ-ส่งพนง. ส่งข้อมูลทุก1นาที ค่าair timeก็เดือนละ400บาท ส่วนกล่องgpsก็ประมาณ17,000บาท/กล่อง

ขอบคุณครับ :)
ที่บริษัทผมใช้ของ Dee-in ก็ใช้ดีอยู่ครับ ติดในรถสองแถวรับ-ส่งพนง. ส่งข้อมูลทุก1นาที ค่าair timeก็เดือนละ400บาท ส่วนกล่องgpsก็ประมาณ17,000บาท/กล่อง

ออฟไลน์ V221

DTCขายขาด ค่ากล่องดำ15000บาท ค่ารายเดือน450บาทครับ
BMW 750E M SPORT

ขอบคุณมากครับ  :D
DTCขายขาด ค่ากล่องดำ15000บาท ค่ารายเดือน450บาทครับ

ออฟไลน์ 6162002

ถ้าเอาถูก สั่งซื้อเองจากจีน ไม่เกิน 4000 ให้ช่างร้านเครื่องเสียงติดให้ ซื้อซิมใส่ เดือนละประมาณ 399
ซอฟแวร์หัดใช้ ไม่ยากครับ

คือผมไม่ได้ใช้เอง ;D ซื้อจากจีนคนใช้จริงๆ ผมว่าคงงงแน่ๆ พี่เขาเป็นผู้หญิงด้วยความรู้ด้านนี้ไม่มีครับ
อาจจะต้องให้ร้านเฉพาะติดตั้งให้เพื่อความชัวร์ครับ
ขอบคุณมากครับ
ถ้าเอาถูก สั่งซื้อเองจากจีน ไม่เกิน 4000 ให้ช่างร้านเครื่องเสียงติดให้ ซื้อซิมใส่ เดือนละประมาณ 399
ซอฟแวร์หัดใช้ ไม่ยากครับ