ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถามครับ ใครใช้ GT86 หรือมีเพื่อนใช้มั่ง เอารถเข้าศูย์ไหนครับ  (อ่าน 3527 ครั้ง)

ออฟไลน์ MCH

• Jr. Member
  • **
มีท่านใดใช้ GT86 หรือมีเพื่อนใช้ก็ได้ครับผมขอถาม+ฝากถามหน่อยว่าเอารถเข้าศูนย์ไหน

แล้วท่านที่ออก grey market เอารถเข้าศูนย์พี่โตได้มั๊ยครับ

ถ้าไม่ได้เอาไปอู่ไหนดีครับ พอดีรถเพื่อนสงสัยว่าจะเจ๊ง  ขอคำแนะนำด้วยครับ
รถก็เก่า  เมียก็แก่  แย่แล้วกู...

Zx-III

• บุคคลทั่วไป
คำตอบไม่รู้ิช่วยได้ป่าวนะครับ แต่ผมขับ celica gen7 เข้าอู่ประจำน้าทร tornto garage search googleดูนะครับ แถวประชาชื่น ของมีตลอดนะครับ บอกน้าเบิกได้นะครับ อะไหล่มือ2 แกก็มี แต่อย่าง86อะไหล่คงไม่มีนะครับ ใช้เบิกอย่างเดียว แต่ผมเห็นgen6 mr-s  วาง2zzติดโบและอื่นๆ ไปทำกับแกเยอะนะครับ ลองถามแกดู ที่ร้านแกจะมีเครื่องเช็คนะครับ เสียบเข้าน่าจะecu ปุ๊ป จะรู้เลยอะไรเสียนะครับ  ว่าแต่รถเพื่อนคุณ อาการเป็นไงบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2013, 02:42:58 โดย Zx-III »

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
ศูนย์โตโยต้าเข้าได้ทุกที่
รถเกรย์ก็เข้าได้หมด
เพียงแต่ค่าแรงรถเกรย์จะสูงกว่า

ออฟไลน์ pOckie

• Newbie
  • *
น่าจะเข้าได้ทุกสาขานะครับ แต่แอบไปถามหาศูนย์ที่เค้าได้ขายรถให้ลูกค้าไปแล้วบ้างจะดีกว่าครับ เพราะช่างจะได้เคยเซอร์วิสรถลูกค้าผ่านมือบ้าง

ออฟไลน์ 3662

• **
ของผมออกที่ศูนย์พระรามสี่ แต่ว่าจริงๆน่าจะเข้าได้หมดล่ะครับ

ออฟไลน์ MCH

• **
คำตอบไม่รู้ิช่วยได้ป่าวนะครับ แต่ผมขับ celica gen7 เข้าอู่ประจำน้าทร tornto garage search googleดูนะครับ แถวประชาชื่น ของมีตลอดนะครับ บอกน้าเบิกได้นะครับ อะไหล่มือ2 แกก็มี แต่อย่าง86อะไหล่คงไม่มีนะครับ ใช้เบิกอย่างเดียว แต่ผมเห็นgen6 mr-s  วาง2zzติดโบและอื่นๆ ไปทำกับแกเยอะนะครับ ลองถามแกดู ที่ร้านแกจะมีเครื่องเช็คนะครับ เสียบเข้าน่าจะecu ปุ๊ป จะรู้เลยอะไรเสียนะครับ  ว่าแต่รถเพื่อนคุณ อาการเป็นไงบ้าง

คิ๊กดาวน์ลากรอบแล้วพอถอนคันเร่งแล้วเหยียบลงไปใหม่ ไอ้ตอนเหยียบลงไปใหม่เนี่ยครับ มันดัง"แครกกก"สั้นๆครับ
รถก็เก่า  เมียก็แก่  แย่แล้วกู...

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เขาเอาเข้ามาขายเอง เรื่องบริการหลังการขาย เตรียมการสนับสนุนไว้อยู่แล้วครับ