ผู้เขียน หัวข้อ: จ่ายค่าปรับความเร็ว บางพลี-สุขสวัสดิ์ตรงไหนครับ  (อ่าน 2719 ครั้ง)

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
เพิ่งเคยโดนนี่แหละ โดนไป121 เซ็งเลยทั้งที่ปกติเป็นคนเหยียบแค่เร่งแซงแล้วก็ตบเข้าซ้ายที่80-90ตลอดนะ ขับเร็วก็ขับเว้นระยะตลอด ฮือๆๆๆ

สถานีตำรวจด่วนบางพลีมันใช่ป้อมข้างบนทางด่วนรึเปล่าครับอยู่ตรงช่วงไหนถ้าไกลส่งไปรษณีย์เอาดีกว่า

ออฟไลน์ HME

13.629753,100.527176

ออฟไลน์ Freekick042

ขอบคุณครับ ไม่ใกล้ไม่ไกลอ้อมไปนิดนึง
ถ้าไปจ่ายเองจะขอลดเค้าได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
ผมจ่ายไปรษณีย์ครับ ขี้เกียจไปเจอหน้า ตร. เซ็ง
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ bathroom2

• Newbie
  • *
ผมไม่จ่ายต่อทะเบียนได้ปกตินะคับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ขอบคุณครับ ไม่ใกล้ไม่ไกลอ้อมไปนิดนึง
ถ้าไปจ่ายเองจะขอลดเค้าได้มั้ยครับ
เรื่องจ่ายที่ไหนอันนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ

แต่เรื่องขอลดนี่
ถ้าไปจ่ายเองลดได้ครับ (แต่อาจจะได้แต่ครั้งแรกๆหรือเปล่า อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ)

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
เส้นนี้ผมโดนไป 5 ใบแล้วครับ

ไม่จ่าย ต่อทะเบียนได้ปรกติครับ

คดีความมีอายุ 2 ปีครับ ถ้าคิดว่า 2 ปียังไม่เปลี่ยนรถ ก็ไม่ต้องจ่ายหรอกครับ

คหสต. ถ้าไม่เหมาะสม Admin ลบได้เลยครับ
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710