ผู้เขียน หัวข้อ: โอ๊ะโอ!!!!! หรือนี่คือหมัดสวนเล็กๆของ Nissan ????  (อ่าน 13961 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Re: โอ๊ะโอ!!!!! หรือนี่คือหมัดสวนเล็กๆของ Nissan ????
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 15:21:54 »
มีแหล่งข่าวให้อ่านเกี่ยวกับมาร์ช/อัลมีร่า สปอร์ตแพกเกจมั้ยครับ? อยากอ่านมั่ง  ;D

มีแค่นี้แหละครับ จากกระทู้คุณ winnie และจากที่ได้เห็น Ads บนโทรทัศน์

ออฟไลน์ Tharit

• Jr. Member
  • **
Re: โอ๊ะโอ!!!!! หรือนี่คือหมัดสวนเล็กๆของ Nissan ????
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 00:34:46 »
มีแหล่งข่าวให้อ่านเกี่ยวกับมาร์ช/อัลมีร่า สปอร์ตแพกเกจมั้ยครับ? อยากอ่านมั่ง  ;D

มีแค่นี้แหละครับ จากกระทู้คุณ winnie และจากที่ได้เห็น Ads บนโทรทัศน์

อ๋อ แบบนี้แอบผิดหวังเล็กๆ ได้ยินทีแรกคิดว่าจะเป็นชุดเสริมสมรรถภาพ แบบที่เมื่อก่อนมีข่าวว่าจะมีที่มาเลย์น่ะครับ  ;D