ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan Thai จะมีแนวโน้มขาย GT-R หรือเปล่าครับ เข้าเว็บ nissan.co.th แล้ว สงสัย  (อ่าน 5299 ครั้ง)

ออฟไลน์ bungy

• Full Member
Nissan Thai จะมีแนวโน้มขาย GT-R หรือเปล่าครับ เร็วๆๆนี้ ครับ

พอดี เข้าเว็บ nissan.co.th แล้ว สงสัยขึ้นมา ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
แค่โชว์เฉยๆยังไม่เอามาเลยมั้งครับ

ออฟไลน์ yacoolsa9

ผมว่าสั่งได้นะ เหมือน เบ๊นกับบีเอ็ม ที่มี SLS กับ ตระกูล M ให้สั่งได้

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
แค่โชว์ ครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
ตังค์ถึงก็สั่งได้นะผมว่า  :D แต่ใครจะสั่งราคาคงดดไปไกลกว่า เกรย์

ออฟไลน์ dunghill

คงแค่แสดงเทคโนโลยีแหละครับ แต่ถ้าจะซื้อเค้าก็คงรับสั่งแหละ... ค่ายรถมีไรสุดยอดก็ต้องเอามาโชว์เป็นธรรมดา ก็รู้กันอยู่ครับว่า GT-R มันสุโค่ยย
Honda City 03'
Mazda 323 Astina 91'
Honda City 12'
Ford Escape 03'
Mitsubishi Space Wagon 04'

ออฟไลน์ Fly to dream

นิสสันกระทุ่มแบน ที่เดียวมั้งครับถ้าจะสั่ง :)  TKF
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ NoomTG

• Jr. Member
  • **
สั่งได้ครับ :))))

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

• Sr. Member
เอาJuke Nismo, March Nismo, Almera Nismo มาดีกว่าครับ ;)
Great Handling = Great Car

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Nissan บ้านเราภาพ คือ รถคุณป้า คุณลุง

ผมว่า คงมายาก เว้นแต่สั่งครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

เปลี่ยนเครื่องเป็น 2.0 Turbo แล้วลดราคาเหลือ 2.7 ล้าน ใน BoDy GTR นะ แหร่มเลย ทุกวันนี้เกินเอื้อมครับ อิอิ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ยากครับ

เคยเอา Z มาแล้ว ราคา 5 ล้าน