ผู้เขียน หัวข้อ: mazda3 ตัวซีดาน รับรถปลายเมษาเลยเหรอีครับ  (อ่าน 4021 ครั้ง)

hareluya01

• บุคคลทั่วไป
เซลที่ผมคุยๆอยู่บอกมาว่า mazda3 2014 ตัวซีดาน
รับรถล๊อตแรก ปลายเมษา ทุกศูนย์เลย จริงหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ nudragon

• Hero Member
  • MT Mania!!
Re: mazda3 ตัวซีดาน รับรถปลายเมษาเลยเหรอีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:49:29 »
ผมคิดว่าน่าจะจริงครับ

ออฟไลน์ H3T

Re: mazda3 ตัวซีดาน รับรถปลายเมษาเลยเหรอีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 11:19:06 »
 ดู Mazda Th ไม่ค่อยจะให้ความสำคัญกับ 3 Sedan เท่าไหร่เลย ดูเหมือนจะเน้นไปทาง Hatchback อดคิดไม่ได้ว่า จะเปิดช่องให้กับ Mazda 6 หรือเปล่า ?

qooboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 11:43:44 »
รถหลังจากเปิดตัวประมาณเดือนนึงก็ไม่ช้านะครับ
Juke ยังต้องรอพอสมควรเลยถ้าคนจองหลังล็อตแรก
Ecosport รอข้ามปี
CLA รอน๊านนาน
Teana เบาะดำจองปลายปี ตอนนี้หลายคนยังต้องรอไป

แล้วยังคิดว่า เดือนนึงมันยังนานมั้ยครับ?

ออฟไลน์ rtong

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 12:07:50 »
ก็พึ่งขึ้นไลน์ ไปไม่กี่วันนี้เอง
ไหนจะต้องเป็นรถเทส รถโชว์ตามโชว์รูมอีก
แถมบางโชว์รูมรับจองตั้งแต่ปลายมกรา
เดือนนึงไม่นานนะ

แต่ถ้ายอดจองเยอะเหมือน cx-5 รับรอง
เลื่อนไปอีกหลายเดือน

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 14:55:12 »
ประกอบจากโรงงานที่ระยองหวังว่าคุณภาพจะดีกว่ารถอินโดเยอะนะครับ ล๊อตแรกๆนี่หวาดเสียวจริงๆ ของผมเล็งตัวถูกสุด 5 ประตูไว้ แต่กะว่าจะไม่ออกล๊อตแรก ไว้รอให้เข้าที่เข้าทางซักปลายปีดีกว่าครับเสียวเจอรถมีปัญหาเครียดไปอีกหลายปี

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 20:54:58 »
วันนี้แถวๆ พระราม 2 เห็นอยู่บนเทรลเลอร์ 5-6 คัน แต่เป็นสีแดงล้วนๆ น่าจะเป็นแค่ตัวโชว์

แต่ถ้าไม่ใช่ผมก็เดาว่าถ้าจองสีนี้อาจจะได้ก่อนครับ
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------