ผู้เขียน หัวข้อ: Swift MC กับ New Jazz รออีกนานไหมครับ หรือจัดSwiftโฉมปัจจุบันไปเลยดี  (อ่าน 3453 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
ผมจะหารถคันเล็กๆไว้ให้น้องสาวใช้ครับ  ส่วนใหญ่นั่งแค่2คนใช้วิ่งในเมืองเป็นหลัก   รอดูJazz ก็ไม่มาซักที เห็นSwift MCคุณจิมมี่ก็บอกว่าจะเปิดตัวปีนี้ (ที่มีไฟเดย์ไลท์ หน้าจอสวยๆ)  น้องสาวผมรอนาน หรือจัดSwiftตัวปัจจุบันไปเลยดีไหมครับ ปัญหาต่างๆได้แก้ไขไปบ้างหรือยัง วิ่ง1หมื่นโลจับติดแก๊ซ OBD IIครับ  ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ ^/\^

ออฟไลน์ Mortred

• Sr. Member
ผมว่ารอดูแจ๊สดีกว่า น่าจะเหมาะกับผู้หญิง

ใช้ในเมืองเป็นหลักด้วย แต่ไม่รู้ว่าตัวไฮบริทจะเปิดตัวพร้อมกันเลยไหม

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
ซื้อก่อนใช้ก่อนครับ ส่วนตัวถ้าวิ้งในเมืองขับแค่สองคน สวิฟท์น่าจะตอบโจทย์แล้วนะครับ ถ้าเดินทางด้วยแบบนี้มองเครื่อง 1500 เผื่อไว้ครับ แต่คุณบอกว่าวิ้งในเมือง เครื่อง 1200 เหลือแหล่ละครับ

Swift MC เปลี่ยนภายนอกภายในไม่กี่อย่างครับ แต่ที่คุณว่าหน้าปัทม?สวยๆนั้นต้องเปนเครื่องแบบดูโอ้เจทครับ ซึ่งส่วนตัวคิดว่าโอกาสน้อยมากๆที่มันจะมาเมืองไทยครับ

ส่วนปัญหาต่างๆของสวิฟท์นั้น พวกล็อกใหม่ๆปัญหาแทบจะไม่มีแล้วครับ

เอาเปนว่าส่วนตัวผมใช้สวิฟท์อยู่ อยากให้ไปลองขับดูก่อนครับ ชอบใจจัดเลย

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ถ้ารถในเมืองแจ๊สดีกว่าไหมครับ เบาะมันพับได้หรรษาจริงๆ นึกว่ารถกระบะย่อมๆ

เวลาไปต่างจังหวัด เราไม่รู้หรอกว่า จะซื้ออะไรหรือเอาอะไรยัดเข้ามาในรถบ้าง

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอแจ๊สใหม่เถอะครับ ดูแล้วคุ้มค่ากว่า

ออฟไลน์ YenChar

วิ่งในเมืองเป็นหลัก สวิฟดีกว่ามั่งครับ

มี 2 ออฟชั่น คือ
1. รอซื้อตัว MC
2. ช้อนตัวก่อน MC หาส่วนลดเยอะๆ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
รอแก๊สดีกว่า

ออฟไลน์ accord

• Sr. Member
  • CLS 250d AMG :)
รอ jazz ดีกว่า   กลางปีนี้มาแน่นอน

ออฟไลน์ maxzerker

รอ Jazz เถอะครับ ผมใช้ Swift คันนี้คันเดียวและขอเป็นคันสุดท้าย
ปัญหามี ไม่ได้ยากแต่ไม่ยอมแก้ให้หายขาด อะไหล่คุณภาพห่วย ไม่จริงใจกับลูกค้า

ออฟไลน์ Narak-Man

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ. Suzuki เค้าน่าจะจริงใจกับลูกค้าสักหน่อย.คนซื้อจะได้สบายใจ :-*