ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าออก Honda City ใหม่ S AT , V AT 2ตัวนี้คิดว่าตัวไหนดีกว่ากันครับ  (อ่าน 2684 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
คืองบน้อยอ่ะครับตอนแรกคิดว่า S AT ก็พอล่ะแต่พอคิดๆไปเพิ่มอีกนิดมาเอา V AT ดีกว่ามั้ยครับผมงบไม่เยอะครับ

ที่เลือก City เพราะค่อนข้างให้ทุกอย่างมาครบในเรื่องความปลอดภัย ได้ดูที่โชว์รูมมาสีน้ำตาลใหม่สวยดีครับชอบเลย

ถ้าออกรถตอนนี้มีใครมีโปรดีๆที่ไหนบ้างครับ และมีใครได้ลองขับแล้วบ้างครับเก็บเสียงดีกว่าตัวเก่ามั้ยครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
S AT ครับ พอละ :D

ออฟไลน์ mewzabahl

ถ้า s เทียบกะ v ผมเลือก s นะ (ไปติดฟร้อนใหม่ก็ดูดีแล้ว)  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ซิตี้รุ่นนี้ มองแค่ 2 รุ่นก็พอครับ

S กับ SV+

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
งั้นกลับมาเอา s เหมือนเดิมดีกว่าเงินที่เหลือเอาไปทำเพิ่มเองใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ Coat145

• Sr. Member
ซิตี้ตัวนี้น่าซื้อเเค่3รุ่นครับ คหสต นะครับ คือ S V+ SV+ ส่วนโจทย์ของ จขกทผมว่า S พอเลยครับ..เอางบมาเปลี่ยนฟร้อนเเจ่มเบย
YARIS1.2 G 2013 ขาว
L33 2.0XL 2014 ดำ
Mercedes-Benz E350e Exclusive ดำ 2018
Mercedes-AMG GLC 43 4MATIC Coupé ขาว 2018
FORD RAPTOR 2.0 BI-TURBO 2019

suksan4

• บุคคลทั่วไป
S, V ตัดสินใจเลือกตัวไหนคุ้มค่ากว่ากัน ต้องดูว่าชอบออพชั่นตัวไหน ถ้าลังเลเลือก V จบเลย
ผมออกรถแล้ว เก็บเสียงดีครับ

ออฟไลน์ Volta

โจทย์เหมือนผมเลยครับ ลังเลระหว่าง s ,v, v+
แต่ดูแล้วคงเลือกรุ่น s แล้วไปแต่งเพิ่มเติมเอา
อย่างตอนนี้ในคลับก็เห็นมีพ่อค้าเอาอะไหล่แท้ฮอนด้ามาขายแล้ว
พวกมือจับ , พวงมาลัยหุ้มหนังแท้, กระจกมองข้างพร้อมไฟเลี้ยว
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
S A/T ครับ ต่างกัน 6 หมื่น หลักๆต่างกันที่กุญแจอัจฉริยะกับล้อแม็ก
ที่เหลือจิ๊บจ๊อยมากๆ เบรคหลังก็ดรัมเหมือนกัน ไม่ใช่ประเด็นเหมือนรุ่นที่แล้ว
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^