ผู้เขียน หัวข้อ: suzuki celerio มีแสดงในโชว์รูมรึยังครับ?  (อ่าน 2182 ครั้ง)

ออฟไลน์ MrMecH

• Jr. Member
  • **
suzuki celerio มีแสดงในโชว์รูมรึยังครับ?
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 17:43:02 »
ตอนมอเตอร์โชว์ผมดันไม่ได้ไปดู ตอนนี้มีนำเข้ามาแสดงตามโชว์รูมบ้างรึยังครับ  8)

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
Re: suzuki celerio มีแสดงในโชว์รูมรึยังครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 19:05:02 »
เมืองชลยังไม่มีเลยครับ...ผมรอ Test Drive อยู่ครับ

;D ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
Re: suzuki celerio มีแสดงในโชว์รูมรึยังครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 20:10:43 »
ยังไม่มีครับ แต่จากที่ตัวเองสัมผัสกับตัวที่โชว์ในงานมอเตอร์โชว์ เรื่องการตกแต่งและอุปกรณ์ต่างๆ จะเหมือนรถสมัย 15-20 ปี ก่อน ส่วนเรื่องการขับขี่ยังไม่รู้ครับ แต่คิดว่าน่าจะพอเทียบเท่ากลุ่ม eco car ทั่วไป
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Dubee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 20:36:43 »
ยังไม่มีครับ แต่เห็นว่าทดลองประกอบไปบ้างแล้วช่วงมีนา ที่ผ่านมาครับ น่าจะวิ้งทดสอบกันใกล้ๆ โรงงานปลวงแดงคับ ถ้ารถลงโชว์รูมคงก่อนหน้าวันเปิดตัวสักวันหรือสองวันครับ

ออฟไลน์ decptt

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 22:23:19 »
เซลล์บอกอบรมเดือนนี้
ราคาปลายเดือนครับ

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 16:17:19 »
รถเริ่มขึ้นโชว์รูมปลายเดือนนี้ครับ
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????