ผู้เขียน หัวข้อ: // Preview : อัตราเร่ง และอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง Nissan Teana 2.5 XV //  (อ่าน 23604 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mark_UK

• Full Member
ขอบคุณมากๆคับ สุดยอดจริงๆ เป็นรถน่าใช้คันนึง ผมติดอย่างเดียว เกียร์ CVT ที่ผมยังไม่เคยขับ(ขับแล้วอาจชอบก็ได้) ดูแล้วยังชอบอัตโนมัติแบบธรรมดามากกว่า ยิ่งได้เกียร์ธรรมดาจะดีมากๆ และความหรูหราที่ลดลงจากเจนที่แล้วพอสมควร แต่ก็ยังใช้ได้อยู่

ออฟไลน์ sajilki

คนที่ซื้อเพราะรถใหม่โปรดี ลองเทสเองแล้วชอบ มาอ่านในนี้ก็คงจะไม่เสียดายเงินแล้วหละ

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
อัตราเร่งแซงตัวเลขออกมาสวยเลย กับน้ำหนักตัวขนาดนี้ถือว่าไม่เลวเลย

ออฟไลน์ AutoPlace

ขอบคุณครับ  ยอดเยี่ยมเหมือนเคย

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
แจ่มครับ