ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊คที่ว่านุ่มหนึบอย่าง Kayaba New SR สำหรับ Camry Hyb 2012 มารึยังครับ  (อ่าน 3439 ครั้ง)

ออฟไลน์ h22a

• Sr. Member
ตามหัวข้อกระทู้ครับ ใครลองใช้แล้วบ้างครับ หาซื้อกันที่ไหนครับ ในกทม.
ไม่ได้โฆษณาครับ แต่ใช้ 320i แล้ว เลยอยากเปลี่ยนโช๊คให้เจ้า Hybrid บ้าง
หน้าไมค์หรือหลังไมค์ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
รออยู่เหมือนกัน

เท่าที่ทราบตอนนี้ของ Cmary 2012

มีแต่ สตรัทปรับเกลียว

ออฟไลน์ swiich

• Full Member

เท่าที่ทราบตอนนี้ของ Cmary 2012

ของยี่ห้ออะไรหรอครับ

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member

ของยี่ห้ออะไรหรอครับ

เห็นของ H-Drive / TEIN ครับ

ออฟไลน์ CATM96

ที่บ้าน เปลี่ยน kayaba sr special ของนอกใส่ใน3.5Qที่บ้านหลังจากไปลอง 528iมา ดีขึ้นเยอะเลยครับจากที่ออกแนวย้วย กลายเป็นหนึบอย่างเห็นได้ชัด ในช่วงแรกจะมีกระเด้งนิดๆเพราะยังไม่เข้าที่ แต่ตอนหนึบเนียนๆเลยครับ

ออฟไลน์ swiich

• Full Member
ที่บ้าน เปลี่ยน kayaba sr special ของนอกใส่ใน3.5Qที่บ้านหลังจากไปลอง 528iมา ดีขึ้นเยอะเลยครับจากที่ออกแนวย้วย กลายเป็นหนึบอย่างเห็นได้ชัด ในช่วงแรกจะมีกระเด้งนิดๆเพราะยังไม่เข้าที่ แต่ตอนหนึบเนียนๆเลยครับ

ราคาเท่าไหร่ครับผม

ออฟไลน์ h22a

มันน่าสนใจมากเลยครับ แต่สำหรับรุ่น Hybrid 2012 ก็รอต่อไป รอไปรอมา รอไม่ไหวไปถอย 320i มาแล้ว
กลับมารอของ Hybrid 2012 ต่อ :-\