ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'live!' เปิดตัว Nissan NP300 NAVARA //  (อ่าน 7169 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
หลายๆคนน่าจะรอคอยกันอยู่นะครับ กับการเจาะลึก Nissan NP300 NAVARA กระบะรุ่นใหม่แกะกล่องพร้อมออพชั่นที่ทำเอาเหวอกันเลย

งานนี้มีแขกรับเชิญพิเศษด้วย คาดว่าคงถูกใจแฟนๆรายการไม่น้อย ส่วนตัวผมนั้นเสียดายมาก ที่ไม่ได้ร่วมอยู่ในรายการตอนนี้ครับ ฮ่าๆ

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัยนะครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=7841:The-Coup-Channel-%E2%80%98live-%E2%80%99-%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B9%89%E0%B8%87%E0%B9%81%E0%B8%A3%E0%B8%81%E0%B9%83%E0%B8%99%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%81%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A-Nissan-NP300-Navara&catid=95:live&Itemid=165

promt

• บุคคลทั่วไป
ว้าว ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
ออปชั่นแน่นเว่อร์อ่ะ

(ตกใจแขกรับเชิญ)

ออฟไลน์ DDZ

• Newbie
  • *
รายการสนุกขึ้นครับ บิ๊กดูไม่ขัดเขินเหมือนเทปแรก ที่สำคัญบิ๊กน่ารักดีครับ  ;)

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
กำลังรออยู่เลยขอบคุณมากครับ :)
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
คิดถึงคุณกล้วยจัง

ปล. ดูเกร็งๆนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Devil13

คิดถึงพี่กล้วยเหมือนกันครับ  รถทำได้ดีมากเห็นแล้วอยากได้เลย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
สรุปกระบะในไทยตอนนี้มีถุงลมด้านข้างมีแค่ ฟร์อดเรนเจอตัวท็อปใช่ไหมครับ
 :-\

ออฟไลน์ IncarRus

ปฏิวัติ option ภายใน,,, ของตลาดกระบะ กันเลยทีเดียว
....บองตรงๆ ว่า,,, ตอนเปิดตัว Ranger ผมไม่แปลกใจขนาดนี้นะเนี่ย

ออฟไลน์ Anueis

• Like !!! Automatic transmission.
ขอบคุณครับ ขอตัวไปดูแปป *-*
1989 Honda Civic EF 1.6 4AT
2001 Volvo V70 2.3T
2007 Isuzu D-Max Cab SLX 2.5 Ddi I-Tec

ออฟไลน์ Frontiere

• Jr. Member
  • **
ดูแล้วอยากได้เลย

ขอบคุณครับ
I always catch you when you fall.

ออฟไลน์ nuvut9

• Full Member
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
ด้านหน้าคล้าย BT มากๆตรงกันชนเหมือนเลยต่างกันที่โครมไฟหน้า
ส่วนภายในใครว่าหรูผมว่าจืดไปหน่อย ออฟชั่นไม่ค่อยหวือหวาเท่าไรถุงลมตัวท็อปให้มาน้อยไป RANGER ให้มา 8 ลูก
ส่วนด้านท้ายดูแล้วไม่ค่อยลงตัวเท่าไรด้านหน้าสวยแต่มาจบตรงท้ายไม่ลงตัวมากๆ
กล้องซ่อนไม่เนี้ยเท่าไรมามุกเดียวกับดีแม็ค วีโก้ล่ะรุ่นอื่นๆอีกหลายรุ่น คงรอดูที่ราคา
ถ้าเปิดมาใกล้ๆ RANGER ผมว่า RANGER ยังเป็นตัวเลือกที่ดีอยู่นะครับ ภายในให้อารมณ์กะบะดี
ส่วนที่ชอบผมชอบแอร์หลังแจ๋มเลยจอตรงไมล์เข่าท่าดีไฟตรงกระจกส่องหน้าทั้ง 2 บานหรูซ่ะ

อ๋ออีกอย่างนิสสันลืมอะไรไปหรือปล่าวครับเอกลักษ์ของตัวเองหายไปไหนเหมือนกับเอารถหลายๆรุ่นมาย่ำรวมกันยังไงไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2014, 22:34:28 โดย nuvut9 »

ออฟไลน์ frame@kk

เสียดายในรายการไม่มีนั่งข้างหลัง เลยไม่รู้ว่ามันกว้างขึ้นกว่าเดิมมั้ย แล้วก็อยากรู้ว่านั่งแล้วเป็นอย่างไรบ้าง

ออฟไลน์ Pcht

• Newbie
  • *
อยากให้บิ๊กพูดเยอะกว่านี้จังเลยครับ พูดเสียงดังขึ้นอีกนิดด้วยก็ดีครับ เป็นคนน่ารักอยู่แล้ว ไม่ต้องเขิน รอชมเทปต่อไปและเป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ sayhinet

• Jr. Member
  • **
น่าจะใส่ ดิสแบรค เอบีเอส ทั้งสี่ล้อเลยนะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ balliblue

มันคือ teana version ใส่กระบะแบกของ สุดยอดเลย เล่นเอารถบริษัท กระบะ วีโก้กลายเป็นลูกทาสเลย หรูมาก

ออฟไลน์ dunghill

• Full Member
ขอบคุณครับ
Honda City 03'
Mazda 323 Astina 91'
Honda City 12'
Ford Escape 03'
Mitsubishi Space Wagon 04'